What's new

"Cháu lên 3" - Đại hội 2 miền 22-23/8?

Thật tiếc là thời gian này tớ rất bận, không chung tay góp sức với các bạn được tớ cũng áy náy lắm cơ nhưng chả biết làm thế nào :(

Anh Mỳ bận là em mừng rồi, có 1 cách hết áy náy hi hí ...em đọc số tài khoản ATM của em nhá =))

Chưa được sự chỉ đạo của cán bộ đường lối nên anh em nó chỉ ăn tục nói phét thôi.
Cứ làm thôi bác, ăn tục nói phét thì có 1 cái ở dưới rồi. Việc mình mình làm, cán bộ đang bận, mai trời mát các bạn ấy tự nhiên hiện ra thôi.

Cứ làm thôi bác, ăn tục nói phét thì có 1 cái ở dưới rồi. Việc mình mình làm, cán bộ đang bận, mai trời mát các bạn ấy tự nhiên hiện ra thôi.

Làm thì làm mà "danh chưa chính thì ngôn bất thuận" bác ạ .

@acc: tớ hiểu những suy nghĩ của bạn. Cá nhân tớ đánh giá cao sự nhiệt tình của những người như bạn cũng như tichuot, bác barandom... những ngày qua. Đây là lỗi của Ban Điều hành khi để các bạn vào tình thế chưa "danh chính ngôn thuận" như thế này. Cá nhân tớ cũng xin nhận lỗi.

Ngày mai LE sẽ trở lại Sài gòn, hôm nay tớ cũng đã gọi điện cho bác vntuyen, nhưng để cuộc hội ngộ đông vui và thành công, luôn luôn phải cần đến sự nhiệt tình và công sức của những người như các bạn.

Thanksss!

@acc: tớ hiểu những suy nghĩ của bạn. Cá nhân tớ đánh giá cao sự nhiệt tình của những người như bạn cũng như tichuot, bác barandom... những ngày qua. Đây là lỗi của Ban Điều hành khi để các bạn vào tình thế chưa "danh chính ngôn thuận" như thế này. Cá nhân tớ cũng xin nhận lỗi.

Ngày mai LE sẽ trở lại Sài gòn, hôm nay tớ cũng đã gọi điện cho bác vntuyen, nhưng để cuộc hội ngộ đông vui và thành công, luôn luôn phải cần đến sự nhiệt tình và công sức của những người như các bạn.

Thanksss!

Tớ vô tư do đó CVN cũng vô tư luôn đi không phải suy nghĩ nhiều cho nó mệt . :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back