What's new

Đèn pin cho dân Phượt

mới mua được cái đèn trong sg, địa chỉ 37 cao thắng gần NTMKhai, cửa hàng bảo hộ lao động, giá 80k bác nào thích thì mua nhé

- Đèn pin: MagLite AA LED.
- Đeo trán: Princeton TEC EOS (có điều em toàn dùng đọc sách là chính :D)

Hai cái loại này sáng trắng, pin lâu, nói chung là rất là thích, mỗi tội giá thì ko thích tí nào (giờ lâu lâu quên rồi đỡ cảm thấy tiếc tiền một tí :D).

Iem vừa được tặng con này, anh chuối thẩm giùm iem xem nó dùng được không?

Vỏ bằng sắt, cầm chắc tay, thử thấy sáng ra phết!

Dùng 3 pin đũa nhỏ, chắc soi ve tốt.

Nhân tiện ở đây cho hỏi có bạn nào biết chỗ bán cái đèn đọc sách cá nhân nhỏ nhỏ ở Hà Nội ko??? để mình kẹp vào quyển sách đọc cho khỏi làm phiền đến người khác ý???
Cảm ơn các bác vạn bội.

Nhân tiện ở đây cho hỏi có bạn nào biết chỗ bán cái đèn đọc sách cá nhân nhỏ nhỏ ở Hà Nội ko??? để mình kẹp vào quyển sách đọc cho khỏi làm phiền đến người khác ý???
Cảm ơn các bác vạn bội.

Trong metro có bán đó bác. Hàng duracell thì phải. Dùng 1 bóng led, 1 pin cúc áo or more, kẹp vào quyển sách và chỉ soi được mỗi trang sách mình đang đọc không lọt sáng ra ngoài. Giá đâu tầm chăm mấy tiền VN.

Trong metro có bán đó bác. Hàng duracell thì phải. Dùng 1 bóng led, 1 pin cúc áo or more, kẹp vào quyển sách và chỉ soi được mỗi trang sách mình đang đọc không lọt sáng ra ngoài. Giá đâu tầm chăm mấy tiền VN.

Hay quá, tẹo chạy qua mua luôn, cám ơn bác nhá; mà ko hiểu bây giờ vào metro có còn đòi thẻ ko nhỉ?????? đến phải nhờ ai mua hộ mất

Iem vừa được tặng con này, anh chuối thẩm giùm iem xem nó dùng được không?

Vỏ bằng sắt, cầm chắc tay, thử thấy sáng ra phết!

Dùng 3 pin đũa nhỏ, chắc soi ve tốt.

Con này tháng trước em thấy rao trên Muare. Thấy nói là đồ quân đội của Cambodia gì đó, nhưng em không tin lắm.
Dù sao cũng chúc mừng bác đã được ... tặng.

Big C Trần duy Hưng có bán Energizer đới. Cũng 1 Led, pin cúc áo như, cũng có đầu kẹp sách.Giá là 92K, hình như vậy. Mua 1 chiếc cách đây 3 năm. Chưa phải thay pin lần nào. Vẫn sáng tốt mới đau.

Big C Trần duy Hưng có bán Energizer đới. Cũng 1 Led, pin cúc áo như, cũng có đầu kẹp sách.Giá là 92K, hình như vậy. Mua 1 chiếc cách đây 3 năm. Chưa phải thay pin lần nào. Vẫn sáng tốt mới đau.

Nhưng đèn ớ ánh sáng lan tỏa không ngoáy tai được =))

Đúng là đèn đọc sách chẹp X(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,716
190,161
Latest member
haivt27020
Back