What's new

ĐỒ SƠN: Nhào vô chuẩn bị đồ đi OFF

Thì đổi lại, quần..ịp trắng và áo hoa, anh em chạy xuống tắm, chẹp...cứ gọi là...:))

Em háo hức chờ đón đồng phục mới của PHP. :)) Tối mai em xuống, cho em giao lưu tiếp với anh Thik và chị Kiara nhé! Lần trước chưa được gặp chị Kiara.

Chỉ thị từ LD đưa ra:
Phàm là người HP đi off là phải mặc quần ...ịp trắng và áo hoa không ngoại trừ ai.
@@ Su: mới tự nhận người HP cũng phải tuân theo đấy nhá =)).

Ui ui...

Su mà mặc quần... ịp với áo hoa thì... Phượt off lần này hot phải biết..

Xời, nếu có bóng chuyền thì nói ngay để người ta còn mang đồ nhá !

Quần ịp trắng để còn đi mua. Áo hoa thì các bạn cứ mặc, em chơi libero em mặc áo dây, hê hê !!

Thực lòng mình cũng thích sáng hôm sau có thêm hoạt động gì đó tập thể nữa cho vui. Chứ lờ rờ cả sáng chờ chiều về thì chán bỏ xừ. Mình hông ngại tắm thêm lần nữa, nhá !!

Chơi đê, chơi đê !!

@ Giấy hay không là lo cho sự an toàn của anh em thôi Ollo ạ !!

Chứ mình là mình chơi bikini 1 mảnh (bịt mặt) cũng chả ngại đâu, hê hê !!

Anh em lăn hết ra đấy. Chị em liễu yếu đào tơ bỏ đấy cũng ngại mà cấp cứu thì mệt !!

Em ứ có lều có trại, các anh chị HP cho em mượn cái chiếu em cuốn 1 vòng quanh người cũng được đấy nhỉ :))
Em sẽ về HP từ chiều thứ 6 ạ, có giúp gì được cho BTC thì các anh chị cứ sai vặt em hehe. Có ai cho em ở nhờ 1 đêm với nhỉ :d

về chứ ạ. thấy bảo năm nay tổ chức SN ở HP nhưng máy tính hỏng từ đời nào hôm nay mới vào forum xem được hie hie

Thì đổi lại, quần..ịp trắng và áo hoa...:))
Bác đã tìm ra cách dùng và công dụng của cái "nhiều dây" đấy chưa,nếu có thì bác PM riêng hướng dẫn cho chị em trước nhé! Để hôm đó em tặng cho chị em còn biết cách dùng,chứ không lại mang buộc tóc thì cả Đồ Sơn chạy hết...=))=))=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back