What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 2

Status
Not open for further replies.
Tulipden ơi! Hình đi đảo và uống cà phê tại CR của L.K chép vào usb. Rớt mất usb rồi, em xem lại phần hình này có trong máy tính của em không? Nếu có thì với cách nào đó em gởi cho Jipi hoặc anh Ba nhe. Cám ơn nhiều.
Gấp gấp.

Off tân niên chiều mùng 1 tại nhà anh Ba.

15h ngày hôm qua 22/2 Lang này cùng với mấy anh em còn lại chuyến Cam-Lào-VN đã về đến SG bình an sau hành trình 8 ngày trải qua 2200km bằng xe máy. Chuyến đi cực vui và nhiều cảm xúc. Mới đầu năm nhưng chắc nó phải nằm trong Top 3 bình chọn chuyến đi trong năm của Lang này. Hy vọng các bạn sẽ sớm rửa mắt chuyến đi ở mục chia sẻ của 4rum.

Những có số chính của chuyến đi:
3 nam 3 nữ
4 nam 2 bắc
8 ngày (mùng 2 đến mùng 9)
2200km (appr.)
3 nước Đông dương (Cam-Lao-VN)
1 Sirius 2 Win
2,5 tr/mem (appr.)

@off Tân niên ngày 25.2: nếu không có gì thay đổi, Lang sẽ có mặt
@Barandom: chắc anh phải tổng hợp tình hình anh em nhà này lang thang du xuân quá. Công nhận mọi người cũng đi kinh dị quá. Haha

15h ngày hôm qua 22/2 Lang này cùng với mấy anh em còn lại chuyến Cam-Lào-VN đã về đến SG bình an sau hành trình 8 ngày trải qua 2200km bằng xe máy. Chuyến đi cực vui và nhiều cảm xúc. Mới đầu năm nhưng chắc nó phải nằm trong Top 3 bình chọn chuyến đi trong năm của Lang này. Hy vọng các bạn sẽ sớm rửa mắt chuyến đi ở mục chia sẻ của 4rum.

Những có số chính của chuyến đi:
3 nam 3 nữ
4 nam 2 bắc
8 ngày (mùng 2 đến mùng 9)
2200km (appr.)
3 nước Đông dương (Cam-Lao-VN)
1 Sirius 2 Win
2,5 tr/mem (appr.)

@off Tân niên ngày 25.2: nếu không có gì thay đổi, Lang sẽ có mặt
@Barandom: chắc anh phải tổng hợp tình hình anh em nhà này lang thang du xuân quá. Công nhận mọi người cũng đi kinh dị quá. Haha

Dzị hà, dạo nì em cũng đang "ấy" 2 con mắt. Anh nhớ làm sớm để em còn rửa nhé ;)

Ô hay, vưỡn chưa có ai có ý kiến về cái thực đơn ăn uống cho vụ off tân niên đầu năm à. Sao nhắc đến ăn uống mà ai cũng lười thế hở??? Em nà em vưỡn chung thủy với món lẩu nhớ.! Em sẽ vác cái bếp cồn nhà em đến nhớ. Mình nấu lẩu nấm nhớ, lẩu nấm ngon lắm. Em Còi phụ trách món này nhé các đồng bào đồng chí ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh LK ơi, cái usb chắc là rơi ở quán cafe rồi, em quên gởi lại anh đồ bọc balô rồi, hix, hôm nào em vào sg mang vào nha anh, hình Lộc chép hết vô laptop Thu mang vô sg rồi, có gì em kêu Thu mang máy qua cho mọi người chép lại. Nhà ĐTM về đầy đủ chưa ta, anh Rắn là người nhận nhiều quà nhất năm nay rồi, bù lại công canh nhà mà=))

Anh LK ơi, cái usb chắc là rơi ở quán cafe rồi, em quên gởi lại anh đồ bọc balô rồi, hix, hôm nào em vào sg mang vào nha anh, hình Lộc chép hết vô laptop Thu mang vô sg rồi, có gì em kêu Thu mang máy qua cho mọi người chép lại. Nhà ĐTM về đầy đủ chưa ta, anh Rắn là người nhận nhiều quà nhất năm nay rồi, bù lại công canh nhà mà=))

Nhà ĐTM đã về đầy đủ rồi, tối hôm qua 23/02/2010 off kem miễn phí do Nhanvan_hoang chiêu đãi . Cám ơn Nhanvan_hoang nhiều nhiều :)

Phải công nhận trong những ngày đầu xuân này mà các thành viên trong nhà ĐTM có những chuyến đi quá hoành tráng...dọc từ Nam ra Bắc, từ Đông sang Tây, từ trong (nước) ra ngoài (nước), từ đất liền ra biển đảo...vân vân và vân vân. Kỳ này về kể lại chắc 3 ngày cũng chưa hết. Hix hix.
Thế là khởi đầu cho một năm Phượt quá thành công rồi. Hy vọng trong năm nay nhà mình sẽ còn nhiều chuyến hấp dẫn nữa.

Em xin làm hàng 1 tấm ở bên Thái nha.
(tấm này thiếu anh chaubaogia đã bay về do công việc đột xuất, và em titigold là người bấm máy)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,640
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back