What's new

Đóng Tiền sinh nhật Phượt khu vực Miền Bắc - Hạn chót 8/8/11

thutrang bắt xe đi NB đi, HP sẽ đón bạn ở đó, đội HP cũng có bạn Dep đi từ HN đến NB đó, mà từ HN đi NB khoảng 2h chứ mấy nhể?
phuot là không được xoắn đâu. =))

Em xem chương trình của các bác định đi từ 15h thì đang tính trưa nhảy về HP đi vẫn kịp, giờ mới thấy các bác đi sớm thế này muốn đi lại nghỉ sang cả buổi sáng thì khó quá. Thôi em đành lỗi hẹn lần này vậy. Chúc cả nhà đi sinh nhật vui vẻ nhé!

1h chiều bạn nhảy đi Ninh bình đi (90km) mà lại đỡ phải ngồi xe nhiều. Tớ trừ cho bạn 100k tiền HN-NB-HN. Đâu có cần nghỉ buổi sáng

Bạn tham khảo chương trình cụ thể của tớ nhé
https://www.phuot.vn/threads/20660-...ồng-phục-kế-hoạch-tham-dự?p=419668#post419668 . Bài #194

Em là em hứng từ những ngày đầu tiên đấy cơ mà chờ đợi kế hoạch đi cùng đoàn HN quá lâu, rồi lại bị hủy ngang làm em nản quá. Đúng đợt này em cũng bận việc nên sợ cập rập không tự lo đi được.
Các bác nhiệt tình chỉ dẫn làm em ngại quá. Vậy bác Quạt cứ cho em đăng ký giữ chỗ một suất ở ĐN nhé. Em sẽ chuyển tiền cho bác luôn như vậy chắc chân để còn động viên tinh thần mà đi. Trường hợp thứ 6 em không nghỉ để đi được thì coi như góp cho các bác két bia để nhậu cho đã. (beer)
Bác Thik cho em đăng ký một suất ô tô nhé và cho em xin số đt của bạn Dép để còn biết đường lối đi NB như thế nào ạ.

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

Update mới nhất
1. Quạt (đã đóng)
2. Virgo (Paid)
3. Minhtua
4. Shachou (Paid)
5. Black (Paid)
6. Bad (Paid)
7. Bad' (Paid)
8. Lymy (Paid)
9. Judy (Paid)
10. npkd2005 (Paid)
11. hiengiahehe (Paid)
12.Bimbip (Paid)
13.Tatimi (Paid)
14.15.16.17 bốn bạn của Tatimi Paid)
18. Silentnight (Paid)
19. MEDI (Paid)
20. Bạn MEDI (Paid)
21. kimduy0312 (Paid)
22-38 Phượt Hải Phòng (17 bạn) (Paid)
39. QUVUTHUDU (Paid)
40-45 Đội Vịt Thanh Hóa
46-47. Vooc + Bạn (Paid)
48-49. Herovdc + bạn (Paid)
50. Taophuongtao (Paid)
51-56 Phượt Hải Phòng (Paid)
57. Một bạn đội Vit có số Bank account là 0908xxxx0001 bạn vào confirm nick nhé (Paid)
58. Thutrangv(Paid)
59. Tammao
60-61 Admins

Bác Thik cho em đăng ký một suất ô tô nhé và cho em xin số đt của bạn Dép để còn biết đường lối đi NB như thế nào ạ.

Cố gắng sắp xếp đi đi bạn thutrangv ơi! Cơ hội anh em tụ tập một nơi với mấy trăm gương mặt là hiếm lắm.

Dù sao cũng cám ơn bạn về cái vụ định cho anh em 1 chầu bia. :)

Bác Quạt cho Autum đăng ký một xuất nhé. Sáng mai chuyển tiền cho bác qua ATM luôn.

Autum đang ở đâu? Sao ko qua lấy Áo Phượt để mang vào Đà Nẵng diện à?

Em là em hứng từ những ngày đầu tiên đấy cơ mà chờ đợi kế hoạch đi cùng đoàn HN quá lâu, rồi lại bị hủy ngang làm em nản quá. Đúng đợt này em cũng bận việc nên sợ cập rập không tự lo đi được.
Các bác nhiệt tình chỉ dẫn làm em ngại quá. Vậy bác Quạt cứ cho em đăng ký giữ chỗ một suất ở ĐN nhé. Em sẽ chuyển tiền cho bác luôn như vậy chắc chân để còn động viên tinh thần mà đi. Trường hợp thứ 6 em không nghỉ để đi được thì coi như góp cho các bác két bia để nhậu cho đã. (beer)

Đã PM. Bắt khách là nghề của tớ mà

Re: Nơi Đóng Tiền cho các thành viên khu vực miền bắc tham gia sinh nhật phuot

Cập nhật mới nhất
1. Quạt (đã đóng)
2. Virgo (Paid)
3. Minhtua
4. Shachou (Paid)
5. Black (Paid)
6. Bad (Paid)
7. Bad' (Paid)
8. Lymy (Paid)
9. Judy (Paid)
10. npkd2005 (Paid)
11. hiengiahehe (Paid)
12.Bimbip (Paid)
13.Tatimi (Paid)
14.15.16.17 bốn bạn của Tatimi Paid)
18. Silentnight (Paid)
19. MEDI (Paid)
20. Bạn MEDI (Paid)
21. kimduy0312 (Paid)
22-38 Phượt Hải Phòng (17 bạn) (Paid)
39. QUVUTHUDU (Paid)
40-45 Đội Vịt Thanh Hóa
46-47. Vooc + Bạn (Paid)
48-49. Herovdc + bạn (Paid)
50. Taophuongtao (Paid)
51-56 Phượt Hải Phòng (Paid)
57. Một bạn đội Vit có số Bank account là 0908xxxx0001 bạn vào confirm nick nhé (Paid)
58. Thutrangv(Paid)
59. Tammao
60-61 Admins
62. Autum

Các bạn Admins không đóng tiền cho mình đi à ??? Không có ngoại lệ đâu nhé :D

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member