What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Re: Gà kỷ niệm 1000 năm Thăng Long

Đúng là mấy con Gà, cái gì cũng thích, cái gì cũng máu, thu xếp thời gian đi đã, sẽ tổ chức vào chủ nhật để anh em được đi thoải mái, sẽ dựa vào danh sách mà CC đưa lên. Thu sếp lịch tốt nhất.

Cái vụ này cần ngồi với nhau bàn bạc, mổ sẻ và lên kế hoạch hành động, ý tưởng tuyệt vời, còn cách thức hành động thì phải đợi thời gian chứng minh :)

Xin nhắc mọi người lần cuối:

Các anh chị em ko được lập topic tùm lum thế này nữa, mọi ý tưởng sẽ được xem xet đưa vào 1 cái khung chung theo quy hoạch để dễ quan trị và tiện cho mọi người theo dõi sau này
Sau khi nhà ta chọn được self_mode, cac topic đặt không đúng chỗ sẽ bị xóa hoặc di chuyển. Vậy mọi người đừng làm công việc của self_mode tương lai thêm khó khăn

Hãy chung 1 tay trách nhiệm quy hoạch ngôi nhà chung trước đã
xin lỗi bác. nhà chưa xong mà E đã mang hàng vào ở rồi.:d
cũng chỉ tại nhà E "sốt " quá nên có hơi nhầm đất.... chân tình xin lỗi bác.

Tóm được bác hàng khủng nè
There are currently 2 users browsing this thread. (2 members and 0 guests)

hoangbazen83 Chitto

xin lỗi bác. nhà chưa xong mà E đã mang hàng vào ở rồi.:d
cũng chỉ tại nhà E "sốt " quá nên có hơi nhầm đất.... chân tình xin lỗi bác.

Tha cho chú lần này, lần sau là anh tụt quần bắt ngồi vào chậu lươn đấy nhé. Nhưng may mà cái topic này cũng quan trọng, sau vụ HG sẽ tiên hành ý tưởng của chú.

Hic! kế hoạch hay như thế này thì làm sao mà nhà Em cai gà sau vụ Hà Giang dc nhỉ? :D Nghiện nặng quá rồi :(

Vote đi vào chủ nhất hàng tuần nhé! đi từ sáng đến chiều luôn :D

Huhu tầm đó em đi vắng :(( :(( :((. Thèm quá!!!!!!!!!!!

Chẹp, tầm đó chị Giang đi du lịch cơ mà..
Mấy khi có cơ hội đi liền một tour như chị cơ chứ.. còn HN cứ 1000 năm lại tổ chức 1 lần ý mà =)) =)) =))
Tiết kiệm xiền để mua con máy ngon như của bác Chọi và bác CC chụp cho sướng.. Chắc khi HN kỷ niệm 2000 năm thì mình có :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back