What's new

Gà 8 - 2: Những Kế Hoạch Chinh Phục Chữ S

Status
Not open for further replies.
Vậy bổ sung danh sách: thêm Vava và Chị KH nhé, nhưng 2 bạn này chỉ đi được chủ nhật. Thế thì khó mà đi Cát Bà được, chỉ còn Yên Tử và Chùa Hương thôi. Hay thứ 7 ta đi tối và cắm lều ngủ giao lưu tiếp nhỉ? Ai không nói gì nghĩa là đồng ý nhé :))
Ồ, em thấy được đó :D. Không nói gì là đồng ý, còn nói có nghĩa là quá đồng ý, heheh

cám ơn mọi người đã đón típ ròm nồng hậu nhé dù phải về sớm
Chúc mừng SN bác Lý A Sáng !

Re: Thông tin Gà Đi Bụi VN: Lẩu Cá Sông đón Gà Ròm

Tớ bị ngã xe nên chả tham gia off ẹp gì đc, tiếc quá. Hết tuần này sẽ cố gắng join, cái khoản ăn uống là mình thích nhất đấy :((.

Cuối tuần này nhà mình ai có nhã hứng Cát Bà thì aloso nhé. Tàu cao tốc HP-CB 9h chạy, giá 150k. Tàu chậm thì 50k chạy lúc 6h45 và 12h.
Hoặc làm 1 phát phi xe máy ra Cát Bà thử cảm giác đi phà rùa bò.

Re: Thông tin Gà Đi Bụi VN: Lẩu Cá Sông đón Gà Ròm

Tớ bị ngã xe nên chả tham gia off ẹp gì đc, tiếc quá. Hết tuần này sẽ cố gắng join, cái khoản ăn uống là mình thích nhất đấy :((.

Mau khỏe nhé. Thế có đú theo 2 trương trình của nhà gà được không kìa.

Khi vào trang này, cảm giác đầu tiên của em là "choáng" 1 lúc. Những 184 trang, hic, đọc sao hết đây
Em đang muốn biết faceboọk của các thành viên trong nhà ta, để có gì tiện chém gió và theo dõi lịch trình của Nhà mình ah. Ai có giúp em với. Thanks

Khi vào trang này, cảm giác đầu tiên của em là "choáng" 1 lúc. Những 184 trang, hic, đọc sao hết đây
Em đang muốn biết faceboọk của các thành viên trong nhà ta, để có gì tiện chém gió và theo dõi lịch trình của Nhà mình ah. Ai có giúp em với. Thanks

Lịch trình thì anh vào sub box của nhà gà là thấy hết con fb thì hình như anh Hưng cũng nói rồi hay sao ấy , anh chỉ cần add nick Ga Dibuivn là ok hết

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back