What's new

Góp ý xây dựng diễn đàn

Bác adminh ới ời.
Bác giúp dân chúng thêm cái Nút go to Top ở cuối thớt ( ở cạnh chỗ Đính topic này lên mạng xã hội của bạn .. ) cho đồng bào dễ lựa bài, Cái này rất cần vì nếu người dùng xài Laptop mà vê cái Trackpad thì oải luôn.

Cảm ơn vì đã đọc bài,
Chúc phượt vững mạnh và sâu sắc.

Bác adminh ới ời.
Bác giúp dân chúng thêm cái Nút go to Top ở cuối thớt ( ở cạnh chỗ Đính topic này lên mạng xã hội của bạn .. ) cho đồng bào dễ lựa bài, Cái này rất cần vì nếu người dùng xài Laptop mà vê cái Trackpad thì oải luôn.

Cảm ơn vì đã đọc bài,
Chúc phượt vững mạnh và sâu sắc.
Khi đọc tới cuối thớt, bác cuộn xuống thêm một chút nữa, tại cuối mỗi trang, bác sẽ thấy link "Top" để đưa bác về đầu trang :)

Khi đọc tới cuối thớt, bác cuộn xuống thêm một chút nữa, tại cuối mỗi trang, bác sẽ thấy link "Top" để đưa bác về đầu trang :)

Dưới cùng bên phải...ông giấu kỹ thế thì chịu:))
Cũng là do lỗi đọc ko kỹ đấy:D

Cảm ơn CVN. Mình cũng biết ở cái đoạn đó nó có cái nút đó, nhưng nếu bổ sung ở khoảng mình mô tả, hoặc đôi khi một số diễn đàn nó có ngay trên những reply, rất tiện cho việc duyệt bài. Mình chỉ nghĩ trên tâm lý người đọc bài thôi, làm thế nào để thuận tiện nhất khi không phải ai cũng là chiên da IT , Còn với mình thì bấm phím Home là đủ.

chúc vui.

Vùng miền trong Thò Ra Ngoài Thế Giới

Có ai biết tại sao mục Thò Ra Ngoài Thế Giới chia các vùng miền trên thế giới như hiện tại? Theo cách này, những người đã đi New Zealand hay vùng Trung Đông thì sẽ post bài ở đâu?

Vietbalo nghĩ nên phân chia các vùng miền theo kiểu của Lonely Planet là khá hợp lý. Họ chia theo các vùng như sau: Bắc Mỹ, Trung Mỹ, Nam Mỹ, Caribê, châu Âu, châu Phi, châu Á, Trung Đông, châu Đại Dương và châu Nam Cực.

Các bác thấy sao?

New zealand thuộc Úc châu. Trung Đông thuộc Châu Á :)

Mọi người cũng đã suy nghĩ nhiều về vấn đề này. Nếu chia thế thì sẽ có box có rất ít bài. Nên cứ để thế này đi, nếu sau này các khu vực kia có nhiều bài, thì sẽ chia lại.

Anh Cờ VỜ Nờ xem lại hộ dùm em cách bố trí của nội dung trang chủ:

Nếu em sử dụng màn hình là Phượt red thì nội dung trang chủ sẽ khác với nội dung của Phượt Blue.

Anh Cờ VỜ Nờ xem lại hộ dùm em cách bố trí của nội dung trang chủ:

Nếu em sử dụng màn hình là Phượt red thì nội dung trang chủ sẽ khác với nội dung của Phượt Blue.
Diễn đàn đang có kế hoạch nâng cấp. Hiện đang chạy test. Sau khi nâng cấp lên phiên bản mới, Phượt sẽ chỉ có một theme duy nhất thay vì 2 themes như hiện nay.
Cho tới khi đó thì theme RED vẫn là theme mặc định, mọi người nên chọn dùng theme này để luôn có được những cách bài trí cập nhật nhất.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back