What's new

Hỏi đáp, góp ý về các tính năng của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Bác min/mod nào đó ơi cho hỏi cái :

Album ảnh của phượt up lên theo chế độ xếp hàng , ảnh nào up trước thì xem sau. Em nào muốn ra khỏi hàng thì đơn giản , nhưng muốn chen vào thì không được.

Lúc up ảnh thì chịu khó xếp theo thứ tự rồi up từ cái sau lên cái đầu cũng được , chả mất công mấy.

Nhưng lúc sửa thì sao , không lẽ muốn sửa cái nào thì phải delete từ cái ảnh đó trở lên rồi up lại . Bác có cách nào để sửa ảnh cho nhanh không thì chỉ giúp. Cám ơn bác trước.

Ý bác nói sửa ảnh là sao? nếu là dùng các công cụ chỉnh sửa ảnh, thì việc bác phải xóa đi rồi up lại là đúng rồi.

Ý bác nói sửa ảnh là sao? nếu là dùng các công cụ chỉnh sửa ảnh, thì việc bác phải xóa đi rồi up lại là đúng rồi.

Không phải là sửa ảnh mà là muốn thay tấm ảnh này bằng tấm ảnh khác, hoặc chèn thêm một tấm ảnh nào đó vào một vị trí nhất định ấy mà.

ảnh trong album được sắp theo thời gian, nên không chèn thêm ảnh được. Nhưng, bác cứ link ảnh vào diễn đàn thì sắp xếp bên trong album lệch chút có sao ;)

Thế thì chịu rồi. Tại tui nhiều khi làm biếng post bài muốn xếp album theo thứ tự rồi ghi chú cho rõ thì xem cũng hay . Cám ơn bác nhé

Hôm trước em có trích link mấy topic Trường Sa ở phượt giới thiệu sang bên diễn đàn khác. Không biết có phải vì pageview tăng vọt nên admin giật mình bắt phải login mới được đọc bài không vậy? :D

Hôm trước em có trích link mấy topic Trường Sa ở phượt giới thiệu sang bên diễn đàn khác. Không biết có phải vì pageview tăng vọt nên admin giật mình bắt phải login mới được đọc bài không vậy? :D
Không phải :D. Vì ở Phượt luôn có số lượng khách vượt trội so với số lượng người login nên thỉnh thoảng đóng lại tý để kích thích mọi người login (hoặc reg nick) ấy mà (không login thì không thể post bài, cứ vào đọc mà không đóng góp gì mãi cũng ngại nhỉ ;) )

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back