What's new

Hỏi đáp, góp ý về các tính năng của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Bạn cứ mở topic hỏi - đáp theo ý bạn, nếu nó không bất cập thì tự khắc sẽ tồn tại

Còn câu hỏi về làng đường lâm, nếu bạn chỉ định hỏi riêng Chitto thì nên PM cho Chitto ( là chức năng gửi mssg riêng giữa các member với nhau), còn nếu bạn hỏi để nhận được câu trả lời và sự trao đổi của các mem thì bạn có thể post tiếp vào trong các topic sau, hãy dùng Googe search trong 4R trước khi bác định hỏi/ tìm kiếm một thông tin nào đó, vừa là cách ko tạo ra những câu hỏi/topic lặp (trong trường hợp trên 4R đã có) vừa là cách tìm hiểu về diễn đàn, phỏng ạ?

https://www.phuot.vn/showthread.php?p=93572#post93572

https://www.phuot.vn/showthread.php?t=1812

Nếu các mem mới ai cũng có một câu hỏi thế này thì haizzzz phết nhỉ

P.S: Thế bạn đã thấy tớ có dáng dấp của Đại bàng đen chưa? :D

Đã thấy dễ hiểu hơn nhiều rồi bác Black, cảm ơn bác đã phải lục tung cái kho phuot.com này để hướng dẫn giùm tôi.

Đại bàng thường vẫn vậy mà bác. Cũng may, mem mới như tôi chắc chỉ có 1.

Tôi đã copy hướng dẫn của bác về rồi, bác có thể "giải phóng kho bãi" được rồi.

các bác ui, theo thông báo thì taydoc tui có hơn chục bài viet rùi, thế mà không up ảnh được, sao vậy nè, xin chỉ giáo giúp

các bác ui, theo thông báo thì taydoc tui có hơn chục bài viet rùi, thế mà không up ảnh được, sao vậy nè, xin chỉ giáo giúp

Bạn coi lại size của anh có phù hợp không? maximum la 800 x 800 thôi nhé.
và để hiểu rõ hơn bạn đánh từ khóa: Upload ảnh thì sẽ có những link chỉ bạn cụ thể hơn.

Chúc bạn post ảnh thành công

OK, ngon rồi đó, mời bác!

Vẫn không ra hình. Nhà em loay hoay mãi cũng không đưa được ảnh lên album. Đọc cuộc đối thoại trên, thấy hình như phải nhờ bác admin "kích vào chỗ thích" thì phải. Bác nào rảnh, kích cho em thích một chút. Cố gắng lắm em cũng được 20 bài rồi. Cảm ơn các bác trước nhé.

Vẫn không ra hình. Nhà em loay hoay mãi cũng không đưa được ảnh lên album. Đọc cuộc đối thoại trên, thấy hình như phải nhờ bác admin "kích vào chỗ thích" thì phải. Bác nào rảnh, kích cho em thích một chút. Cố gắng lắm em cũng được 20 bài rồi. Cảm ơn các bác trước nhé.

Đã trả lời tin nhắn của bác. Bác đọc thêm bài trả lời của bác tichuot bên trên.
Thực ra yêu cầu về kích thước ảnh đã được nêu rõ ngya trang upload (khi các bạn chọn ảnh), các bác chú ý đọc và làm theo.

Các bác cho em hỏi "lớn" chút.

Em vốn sinh ra nặng về phần “con”, nên rất thích được chê và cũng rất thích được khen.

Em hỏi khí không phải chứ trong một số bài viết của em, có một số bác ghé thăm, động viên cho cái “thanh ét”, bật lên em thấy âm của nó thanh thanh, nghe thích lắm.

Dưng lại nhìn thấy trong một số bài viết, thi thoảng điểm 1 ngôi sao. Những tưởng là nick của bác nào, nhưng khi "dí vào đấy" thì lại hiện lên dòng chữ “Huân chương Phượt máu “TRỪ” Hạng vàng”. Thực lòng chẳng biết hiểu thế nào nữa.

Kính các bác hạ cố giải thích dùm "ngôi sao" ấy là của bác nào để em còn chạy chọt lấy cái "CỘNG" Hạng vàng nhằm gây thanh thế cho sự nghiệp PHƯỢT của em với ạ.

Last edited:
Các bác cho em hỏi "lớn" chút.

Em vốn sinh ra nặng về phần “con”, nên rất thích được chê và cũng rất thích được khen.

Em hỏi khí không phải chứ trong một số bài viết của em, có một số bác ghé thăm, động viên cho cái “thanh ét”, bật lên em thấy âm của nó thanh thanh, nghe thích lắm.

Dưng lại nhìn thấy trong một số bài viết, thi thoảng điểm 1 ngôi sao. Những tưởng là nick của bác nào, nhưng khi "dí vào đấy" thì lại hiện lên dòng chữ “Huân chương Phượt máu “TRỪ” Hạng vàng”. Thực lòng chẳng biết hiểu thế nào nữa.

Kính các bác hạ cố giải thích dùm "ngôi sao" ấy là của bác nào để em còn chạy chọt lấy cái "CỘNG" Hạng vàng nhằm gây thanh thế cho sự nghiệp PHƯỢT của em với ạ.

Với chỉ số IQ ít ỏi của tớ thì tớ hiểu rằng: Nếu bạn có các topic hay chia sẽ những kinh nghiệm quí báo cũng như các hình ảnh đẹp và được các bạn khác thích thú và làm hài lòng các bạn ấy. Các bạn ấy muốn cám ơn những chia sẽ và động viên bạn viết và chia sẽ nhiều hơn sẽ nhấn nút THANKS. Khi đạt đến 1 ngưỡng nào đó thì bạn được gắn 1 Huân chương lao động. Tùy theo khả năng đóng góp mà được bạn gắn huân chương loại gì.

Chúc bạn mau mau có huân chương như bạn Rosy hay anh TYYT vậy đó

Cảm ơn bác tichuot nhiều nhé.

Em đã tìm hiểu thông tin theo lời chúc của bác. Nhìn thấy sao trên "vai áo" của bác Rosy, bác TYYT mà thấy ngưỡng mộ.

Trên "vai áo" của bác cũng có kìa, chúc mừng bác nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back