What's new

Hà nội...Gạ gẫm nhậu cuối tuần

Status
Not open for further replies.
Hình như tôi với bác Vòng hơi tham ăn thì phải =))

Hay trưa thứ 7 sang quán nhậu Sông Đuống làm con 33 nhỉ? Quán này đi theo đường đê Ngọc Thụy gần đến Học viện Hậu cần. Ngồi nhậu ngắm ngã 3 sông Hồng -Đuống cũng đẹp phết.

Sơn thủy hữu tình đấy huynh ơi (c)..Đề nghị các cụ hôm đấy giao ban ko được cửi trần nhé,giống hôm trước thì chị em chạy mất =))

Tui thấy quán ở ngã ba sông là chuẩn đới , mưa thì ngồi xem mưa trên sông mới là oách :D . Lại có 33 nữa thì tuyệt , 33 nhỏ cũng thích, đến 33 to ăn " mát " lắm hạp với mấy ông hay uống nhiều người nóng :D
Mà món giờ nó tập trung chuyên môn theo chủ đề thôi , không làm nhiều món lan man , cứ làm nhõn phát nồi 33 chuối , đậu , thịt ba chỉ , tía tô , lá lốt .... với diệu nữa thế là xong (c)

Cái chỗ đó gần cửa Dâu.Khối dân Phượt cứ nghĩ là sông Hồng =)).Nó là sông Đuống,bên kia bờ là huyện Đông anh ,cạnh đấy là cầu Đông trù đang thi công.Đại quan nào có súng loại tầm cỡ thì mang theo bắn vài phát làm kỷ niệm.Tuyệt cú mèo(c).Thống nhất thế,mưa gió càng hay...Phát mở bát này kiểu gì cũng phải chuẩn ,ko thì vỡ trận luôn.
Đề nghị các cụ các bác và anh chị xem qua thông báo để họp cho rôm rả :))

Quán này đi qua cầu Chương Dương, rẽ phải đi xuống đường đê về hướng cầu Long Biên, qua cầu Long Biên khoảng 2km là tới, gần đối diện với học viện Hậu cần, các bác chú ý đi trên đê khi nhìn thấy biển hiệu quán nhậu Sông Đuống là cũng có cửa khẩu bên tay trái (phía bờ sông) là lối để vào quán nếu đi ô tô còn đi xe máy thì đến gần sát quán cũng có lối vào được.
PS: quán này còn có 1 con tàu khách du khảo sông Hồng luôn đỗ dưới bến, nếu thích anh em ta chuyển bàn nhậu từ trên nhà sàn xuống tàu ngồi luôn cũng được.

Last edited:
Đi giao ban thôi các cụ..

picture.php

Món này theo chỉ đạo của các bác đây ạ (c) (beer)

[/QUOTE]

Địa điểm nhậu như thế này ko say mới là lạ...khi đi 4 bánh ...khi về 4 chân =))
Đi nhậu thôi các bác ơi (beer)

hihi , sớm quá ! hum qua đội bóng của iem uống đến 12h đêm bây giờ mới bình minh đây , tý nữa nhà iem chỉ phá mồi thôi , phần uống để các bác nhá nhá =))

picture.php

Món này theo chỉ đạo của các bác đây ạ

Địa điểm nhậu như thế này ko say mới là lạ...khi đi 4 bánh ...khi về 4 chân =))
Đi nhậu thôi các bác ơi (beer)

Mấy hôm nay nhận được nhắn nhe của các cụ đi nhậu 33 mà nhà cháu lại phải ngược lên rừng, đáng tiếc, đáng tiếc :(

Vừa nhận được điện của ông Voòng là cuộc nhậu từ trưa đến giờ vưỡn đang tiếp tục. Mọi người nhắc đến em nhiều mà em không đến được, hu hu.

Thôi thì viễn kính các cụ một bầu rượu (beer)

Em có mấy quả dưa chuột nương-Sản phẩm Bắc Kạn-biếu các bác ăn giải rượu.

P/S Nghe giọng ông Sềnh, chắc chắc các cụ sẽ về bằng 4 chân roài :T

Ông Sềnh và vài bác nữa đang chiến tăng 3 nên " ngọng líu " là phải , iem trốn về từ tăng 2 rồi :D
33 ăn ngooonnnn wá =))

Sợ các cụ quá. Ngày nghỉ mệt hơn đi cày thế này thà một tuần làm việc 7 ngày còn hơn cụ Sơn bọ ạh:D. Sinh ra thứ 7, CN chi cho vất vả.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back