What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
Thêm chút chi tiết: Đội trưởng của 3 đội là: Wild honey, Chitto, Kiara. Hiện nay Wild honey đang đi đầu với việc công bố tiêu chí của đội mình: Hoang dại - máu lửa (c) hệt như bản tính của Ong :D. 2 đội trưởng kia thì còn đang đau đầu suy nghĩ.

Và thông báo thêm, tất cả mọi người tham gia OFFLINE sẽ phải chọn làm thành viên 1 trong 3 đội, không chấp nhận việc làm Thụy sỹ đứng giữa. Vậy, hãy lựa chọn cho thông minh :)).

Các đội trưởng sẽ lập topic riêng để đăng ký danh sách, bàn bạc với các thành viên trong đội.

Ban tổ chức lại chơi khó tui:

Ngưởi rừng, thích đi với Ong rừng là lẽ đương nhiên. Hai cái hoang dại gặp nhau chắc chắn sẽ thành nhiều cái hoang dại =))

Không Nhà cũng muốn đi với Kiara để tạ lỗi vì đã thất hứa đưa bác ấy cùng phu nhân đi tìm vàng. Giá mà hồi ấy có bác Kiara đi, đoàn mình may mắn kiếm được vàng thì bây giờ khỏi phải nhọc lòng BTC khản cổ kêu gào tài trợ :))

Nếu không vướng bận, nợ nần giang hồ thì cá nhân tui muốn ở trong đội bác Chitto. Lý do là vì nghe giang hồ đồn thổi đã lâu mà trượt mấy lần tiếp chiêu túy quyền :D

Thôi tùy cơ ứng biến. Cứ lên đó xem đội nào yếu thì nhào dzô.

Quân tử phù suy, không phù thịnh :T

QUOTE=Black;115239]1. Kiara tài trợ rượu - ko hạn chế số lượng, các bạn có thể mang can đến Thung Nai lấy cho đầy rồi mang về nhà dùng dần, chả ai nói gì ... có lẽ trừ Kiara lẩm bẩm :)[/QUOTE]

Hà hà! Có kẻ về chẳng biết mình đi bằng gì! Thách rượu với bà già này coi như đi!(NT)

Em update tình hình thu tiền trưa nay:

Black thu

1. Anhminh
2. Nguyen

Vừa nhận tài trợ từ Nguyen số tiền là 1.000.000 vnd

Tiếp tục nhận tài trợ dưới mọi hình thức

Danh sách đăng ký chưa nộp tiền theo đội của chitto

1. Susu
2. Black
3. Maytrangtc
4. nhimxu
5..... tiếp tục cập nhật

(èo sao toàn gái thế này???)

QUOTE=Black;115239]1. Kiara tài trợ rượu - ko hạn chế số lượng, các bạn có thể mang can đến Thung Nai lấy cho đầy rồi mang về nhà dùng dần, chả ai nói gì ... có lẽ trừ Kiara lẩm bẩm :)

Hà hà! Có kẻ về chẳng biết mình đi bằng gì! Thách rượu với bà già này coi như đi!(NT)[/QUOTE]

Nếu phải đấu với cả 2 vợ chồng (theo kiểu song kiếm hợp bích) thì còn ngại chứ còn 1 -1 thì: Hê hê, đợi đấy xem ai đi bằng gì? Bác Không nhà là 1 cao thủ không ai đọ được trong đoàn đi tìm vàng Bản Thi nhé.

Bạn 25 Lý thường kiệt với cả không nhà ck cho Virgo chưa? :D

Ơ, off à. Bé lên 3 chắc hoành tá tràng lắm đây. Ko biết mình có tham gia được ko nhưng cứ ném 2 cụ gạch đã. Mở ngoặc kép, kinh phí có Virgo và Black tài trợ cho em nên các bác đừng bẩu em chưa đóng gạch ạ.=))

Ơ off Thung Nai à. Giờ mới biết, tiếc thế cơ chứ! :( Vừa mới đi về ngày hôm qua, biết thế mình chờ off mà đi có phải vui hơn nữa không :shrug:
Đừng ai cho đây là cục gạch nhé! Tiếc lắm đấy! Mai Châu là đi tiếp (beer)

Thôi tớ update lại danh sách để các kiểu gạch đá bay vèo vèo nhanh chóng chui vào rọ hehe…

1. Ong rừng (paid)
2. Rùa biển (paid)
3. CVN (paid)
4. Quạt (paid)
5. Virgo (paid)
6. Nguyên (paid)
7. Anhminh (paid)
8. Bác người rừng (đóng tiền đeeee :))
9. 25ltk (đóng tiền đeeee :))
10. Nhím xù (đóng tiền đeeee :))
11. Black (rút tiền TK để nộp chưa :D)
12. Maytrang (đóng tiền đeeee :))
13. Susu (mày là nữ thần nên đóng 2 suất luôn, đừng lăn tăn để đứa khác cướp mất cơ hội này nhé keke)
14. Yeumaudo (gạch đá gì nộp tiền đi, lên TN chụp ảnh cưới, bao nhiêu tay máy khủng sướng thế còn gì)
15. Yeumaudo ++
16. ….

Các bạn tiếp tục đăng ký và chuyển tiền nào =))

Đội của chitto mà ko có chitto trong ds là thế nào hả virgo.

BTC tiết lộ bí mật là Chitto đội đã xây dựng xong ctrinh` để đem đi Thung Nai, ko biết đội hoang dại - máu lửa của Ong với đội bikini từ biển lên rừng của Kiara thế nào nhỉ?

Đề nghị đội Ong và Kiara nhanh chóng gửi ttin về cặp đôi hoàn hảo của đội mình (y/c có cả quân xanh - quân đỏ nhé) để BTC sắp xếp lịch thi đấu :D

thế nộp tiền tận tay thì ko đc hả Virgo?
@ Ong: à đấy tặng đội Hoang dại - máu lửa của Ong bạn Người rừng (Homeless) nhá

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back