What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
Ong có vài lời khuyên thế lày, bạn nào có túi ngủ mùa hè thì mang đi, lều cá nhân cũng mang tuốt đi để phòng trường hợp giai bên cạnh ngáy to quá, tớ ra hè tớ ngủ :D.

Có vẻ lần này đi gái phượt nhiều hơn zai phượt nhẩy =))

Đề nghị Bu Thằng Còi lại quả cho mỗi zai một gái phượt thì lo gì không ngu được :T:T

Thực hành hoang dại đê (NT)

Các bác thông cảm dài quá em đọc k0 hết.
Em thấy chuyến đi này hay quá dưng mà ở Thungnai có gì hay vậy các bác?

Ở nhà bữa nào ăn no thì vào đọc tiếp, khỏi thắc mắc TN có gì để nhai... à nhầm có gì hay :Dam

Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

Theo kế hoạch thì bi giờ em cũng bắt đầu lên đường đi đấy chứ, ek ek.
Thôi tị nữa alo cho bác cvn xin 1 ghế vậy. Lên TN chắc ko mưa đâu
he he.. hình như trời ngớt mưa rùi... vui vẻ quá.

Sáng sớm trời đã mưa rào rào. Em vừa xem lại dự báo thời tiết roài, HN mưa rào cơ mà Hòa Bình ko mưa nhá (ko biết có tin được dự báo thời tiết ko nhờ).

Tình hình mưa gió xế này có khi đi ô tô cùng mọi người cho nó lành. Còn chỗ cho em nữa ko BTC ơi huhu

Bọn anh vẫn đi bình bịch như kế hoạch. Khi nào trời tạnh mưa là bọn anh xuất phát hoặc có thể đi dưới trời mưa cho có tý lãng mạn. Chúc Loakenden đi Ôto với mọi người vui vẻ nhé.

Mưa thì mưa bọn em cũng vẫn đi đây . Chào các bác bọn em lên Dường trước nhé :D ;D nhầm Đường chứ.

Em thấy BTC cẩn thận lắm, đã cung cấp cả số điện thoại của bác chủ khách sạn ở trên Thung Nai rồi cơ mà, sao các bác không bấm bấm bấm rồi hỏi, có khi thông tin còn chính xác hơn cả thông tin của "ANH DỰ".

Mà: Trời mưa thì mặc trời mưa, nếu mà mưa quá thì ta ... lên đường hay quay về, hoặc lên giường, như câu hát nào ấy.

Chúc các bác thượng lộ bình an. Chúc nhà Phượt ta có buổi sinh nhật vui vẻ, đầy ý nghĩa.

Xin được off cùng các bác từ xa.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back