What's new

HÀ NỘI: Thung Nai có gì để nhai? Đăng ký và đóng gạch (chi tiết trang 1)

Status
Not open for further replies.
Không có liveshow hai miền ợ Ban Tổ chấy? Em vì hoàn cảnh bắt buộc, phải ngậm ngùi ở nhà, ra trông vào ngóng tin tức trao giải mâm nọ mâm kia ở tận Thung Nai mí lại Đảo Ó. Chắc trên đó không có In tơ nét rồi...

Offlien Hà nội đang giật tung người, rượu túy lúy . Dance đang đập vỡ tung Thung nai :D:D:D

Anh Quạt demo vài cái ảnh đi. Nghe giật với lắc thế này, nghiêng ngả túy lúy thế này thì nhóm wild & hot dễ cuỗm giải lắm đây!

Offlien Hà nội đang giật tung người, rượu túy lúy . Dance đang đập vỡ tung Thung nai :D:D:D

Online được cơ à ... bái phục

Chúc mừng sinh nhật thành công rực rỡ, mình nghe liveshow qua điện thoại mà hối tiếc vô cùng :(

@Trang: Đội Già nhai xương gà vô địch rồi chị ơi
Giờ đang xả 3 con lợn và kara tập thể, nghe nói ôm nhau chiu chíu, mâm xôi vàng khóc rơi nước mắt, đang chuẩn bị cho đêm tân hôn...

Chúc susu vượt qua 10 câu hỏi ấy để đến với anh ấy nhá, anh chitto quần chun (wait)

Ở nhà hóng tiếp tin các bạn, cám ơn Quạt, cám ơn hệ thống âm thanh đập chết nhà hàng xóm ... (beer)

Các bạn ngủ hết rồi à ?????

Thung Nai vẫn đang rộn lên nhưng giai điệu Dance vật vã , rộn rã, anh chị em vẫn đang đắm chìm trong niềm vui vì "Phượt sao phải xoẳn" là tiêu chí của buổi off hôm nay. Chắc sẽ chẳng có bao giờ at midnight Thung nai đèn vẫn sáng, nhạc vẫn rền vang, tiếng cười vẫn vang lên trong niềm vui.

Thung Nai chúc mọi người ngủ ngon :D:D:D:D:D

Vì điều kiện kỹ thuật ko co phép nên không thẻ up ảnh lên được, mong các bạn thông cảm. Nhạc to quá chả nghe thấy gì cả .

@ Eo ơi : Boston đẹp lắm ??? nhưng chắc không đẹp bằng Thung Nai nhỉ ??? We miss U all!!!!!!! anhminh bảo câu tiéng anh này khống đúng pls confirm. Say mị a nó rồi :LL

off iếc nhảm nhí,... xê ra để người ta còn học bài...

Sài Gòn mát mẻ yên tĩnh, trăng to đùng... sao lại cứ phải Thung Nai với đảo Ó...

Các bạn ngủ hết rồi à ?????

Thung Nai chúc mọi người ngủ ngon :D:D:D:D:D
.

Chưa, vẫn còn một đội quân CÚ rất hùng hậu đang đậu trên cây hóng về hai hướng Bắc, Nam luôn. :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back