What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Ha ha, hôm qua Anh đá chán quá làm mình ngủ gập suốt trận. My mà lúc hết giờ vãn còn biết tắt TV chui vào giường ngủ :)

Quá thất vọng về cácc bạn Ânh!

Toànn đồ ăn hại hết! Bực cả mình!

Giống như bạn ss hẹn cafe rồi mất hút con mẹ hàng lươn, bực hết cả miềng:)), mất công mình mang quà sinh nhật theo, hị hị.

Anh đá như shit ấy nhỉ:D

Ôi zời ơi, tớ bực miềng quá nên lăn za ốm, bạn Soi ah! :(
Sáng mai đc kooooo???

@ nói chung các bạn Anh nên bị loại từ vòng bảng cho đỡ mất công cổ vũ, để rồi thất vọng.
Đá đấm như thế thì làm nên cơm chaó gì!

Giờ chỉ nên xem Argentina, Kim Nhân Sâm, Brazil, Mexico thôi.
Em muốnn xem Maradona khỏa thân, hêhê!

Ôi zời ơi, tớ bực miềng quá nên lăn za ốm, bạn Soi ah! :(
Sáng mai đc kooooo???

Em muốnn xem Maradona khỏa thân, hêhê!

Thua mấy quả mà lăn ra ốm thế em, khộ thân chửa kìa:)). Mai tớ bận rồi, hôm khác đê.

Mà miềng cũng khoái cái cảnh Maradona khỏa thân quá, không biết có đc xem nữa không.

Tiếng kèn Vuvuzela như bầy ong vỡ tổ đã đầu độc bầu không khí trên khán đài. Ngồi xem truyền hình trực tiếp còn thấy ong đầu vì tiếng ò ò ò ò không dứt!

Trận khai mạc em không xem được vì còn ban ngày, đến trận Uru-Fra thì nhà đài nó không phát miễn phí như ở nhà mình (ở VN sướng ghê cơ, cái gì cũng sẵn - Home Sweet Home)! Vào mạng thì mãi mới kiếm được một trang xem chùa, tiếng thì giọng Úc không quen lắm, hình thì be bé, nếu để full screen thì muỗi bay toàn hình. Đã vậy lại nghe tiếng gì mà như đàn ruồi nhặng (chứ em ko nghĩ đc như đàn ong vỡ tổ!), cứ tưởng tai mình dạo này bị đơ? Mấy hôm trước đọc báo thấy nói về kèn Vuvuzela, nhưng hôm đó ko nghĩ là nó lại kinh khủng đến vậy. Xem xong trận mà mắt hoa, tai ù, ... Được mỗi cái an ủi là Pháp không thể thắng (em ghét Pháp nhứt từ hồi bé tí).

@Mẹ Mìn: thủ phạm đây bác này:

attachment.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back