What's new

Hội "Chém gió" miền Bắc và những người bạn

Nói đùa chứ cái ông Hero bị làm sao thế nhỉ! Đã bảo là chỗ này để dỗi, để chém mà cứ tâm hự kể lể nhiều thế!
Bác Quạt đâu, thổi vù ông Hê sang chỗ hồi ức đê, không cả làng lại dỗi hàng loạt bây giờ!

Em có đề nghị là bác nào kinh nghiệm lâu năm thì đứng ra làm chủ tịt Chém Gió, tạo ra các chủ đề chính để Chém hàng tuần/tháng ... sau khi hết gió thì chuyển sang chủ đề khác.

Ai có bức xúc hay chủ đề gì cần đưa ra để CHÉM thì viết rõ ràng rành mạch và nội dung có thể để người khác chém gió và ai làm gió tắt thì người đấy phải đưa ra chủ đề chém gió mới.

Lại còn ngứa mắt vì cái vụ máy ảnh khủng mà ảnh chụp thì cái nhòe cái nhoẹt, muốn đập cho cả ảnh lấn người.
@hero: Không phải một mình em mắt kém xem ảnh của anh chụp bị nhòe nhé. Theo em là anh nên đổi cái ống kính, khả năng ống bị mốc hoặc sao đó không được chuẩn chứ không phải là do resize ảnh.
Bad Trông xâu xấu mà hàng F1 ngon thế, bến bãi của nhà ông ấy cũng ngon. Không biết ông Bad ông luyện cái cưa - một phần của chém gió - theo bác Hero nói- ở đâu mà hiệu nghiệm thế, hiệu quả rõ ràng, Bad về viết hồi ức truyền kinh nghiệm đê.

Bác chờ em dăm chục năm nữa em viết luôn tuyển tập hồi ký cỡ vài chục tập, mỗi tập một bến rồi xuất bản luôn nhá :D
Căn bản là cái chất anh ơi :))
Chém là phải ra gió ra bão, mà từ hồi em chém tới giờ toàn ra nước bọt không hà.... :D :D :D

Nói đùa chứ cái ông Hero bị làm sao thế nhỉ! Đã bảo là chỗ này để dỗi, để chém mà cứ tâm hự kể lể nhiều thế!
Bác Quạt đâu, thổi vù ông Hê sang chỗ hồi ức đê, không cả làng lại dỗi hàng loạt bây giờ!

Theo đề nghị của Gạo mình chém Hero và ủn mấy quả ảnh xâu xấu bửn bửn của bạn ấy sang bên hồi ức rồi. Giờ ai chém gió cho thành bão thì chém đi nhé :D

À mà em có ý là cái topic này dành cho Phượt Dỗi nên ai mà bị chém trong này mà vẫn dỗi thì cần bị oánh hội đồng nhá :D

Thôi thì để cuối tuần em tổ chức buổi off hội "Chém gió" cho các bác chém nhau trực típ luôn nhá. Em là cứ thích giống cái anh Mod đeo kính cận cứ chọn bạn xinh ơi là xinh để "Chém gió".
Đây là thớt để các bác xả xì chét, có việc bức xúc chả biết đổ vào đâu thì mời các bác vào chém nhá.

Nghe tiếng bác Quạt mở topic, trời đổ mưa to, có con gà bày sẵn ở 113 Trần Huy Liệu rồi mà gió bão vẫn thổi ầm ầm, làm sao bi h bác Quạt ới ????

Cái việc dislike là cực hay, em ủng hộ nhưng luật là được 5 cái dislike thì comment bị đóng thế thì thi ai đc nhiều dislike nhất thế nào được, bác xem sửa luật đi bác. :p

Em DỖI Lão Ngố vì dislike em :((

Cho lão đứng đầu danh sách chém, còn khi nào chém em chưa bít :D

Hơ hơ, chả mấy khi được dislike, sướng thật :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,837
190,205
Latest member
LEDUYEN12
Back