What's new

Hội Phượt già miền Bắc - Cậy lắm quyền, nhiều xiền...

Cái hội này lại xịt như những người tham gia thôi :D. Cứ để yên cho nó rủ nhau đi đánh lẻ thì còn may ra, chứ cứ ầm vào đây chắc được 1 lúc :)

Cái hội này lại xịt như những người tham gia thôi :D. Cứ để yên cho nó rủ nhau đi đánh lẻ thì còn may ra, chứ cứ ầm vào đây chắc được 1 lúc :)

Admin không được thế nhá!

Đánh lẻ là việc của đánh lẻ, tập hợp là việc của tập hợp. :D

Năm sau nhất quyết phải có ít nhất tiết mục song ca Lâu đài tình ái của Admin 1 và Lymy. :)

Nghe thấy bữa Karaoke Hậu sinh nhật Phượt, các bác ý trình diễn kinh lắm.

Mình cũng nghĩ là cái hội Miền Bắc chỉ được cái to mồm :D làm gì thì cứ phải làm ngay chứ cứ để vài ngày là nguội tanh nguội ngắt. Hội mà lơ thơ văng như chùa Bà Đanh thì chán chết. Có khi phải dùng xiền tuyển thêm người để ngày ngay vào topic này hấp lên cho nó nóng í chự lị. Tình hình là về đến nhà là lại quên Hải Sản nó gồm những cái gì rồi . Các anh các chị cho hỏi nó gồm nhưng con gì ấy nhỉ :D .

Bad : Thầy mà chưa phán thì Vong làm sao khấn được . Mấy cả là 81 mà chưa đi thì khó có cơ ăn lắm. Phải tụ tập anh em ăn cho nó hết đi thì mới vào tiếp được.

Em cũng xin 1 chỗ vào hội già cho nó "người nhớn" keke

Và Em cũng ý kiến là thêm tiết mục song ca Teen vọng cổ của bác Quạt và bác Mituah nữa ạ =))

Em cũng xin 1 chỗ vào hội già cho nó "người nhớn" keke

Và Em cũng ý kiến là thêm tiết mục song ca Teen vọng cổ của bác Quạt và bác Mituah nữa ạ =))

Wellcome Judy!

Một trong những cô gái với cái nét trẻ khỏe, cá tính mà mình rất thích mặc dù chưa có cơ hội nói chuyện với bạn nhiều.

Hẹn gặp Hải Phòng 27/08 này nhé!

Cái hội lắm quyền nhiều xiền này lập ra để đàn áp cho dã man hơn à :D.
Không quyền, ít xiền, tớ xin chân chém gió trước đã. Chờ tôn chỉ chính thức.

Xin phép ko tham gia hội này vì tự thấy mình .... QUÁ TRẺ =))

Nhưng TÍM lại là bạn thân của hội trưởng phượt Già đấy...Tạm thời ghi nhận là em còn trẻ so với tên hội.:))

Wellcome Judy!
Một trong những cô gái với cái nét trẻ khỏe,

Trẻ khỏe thì lại không phù hợp với "thương hiệu" rồi còn gì...?:shrug:
Nói nhỏ với hội trưởng không lại bị Dislike(NT) Cho mình đăng ký xin 1 chân.;)

Last edited:
Em xin đính chính lại về câu chiện Lâu đời tìn ớ là dù em có khỏe mạnh cạnh tranh đến đâu thì cũng không át được tiếng thét "của Cường, của Cường"

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back