What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Bia Hải xồm Nguyễn đình Chiểu các bác nhé, tầng trên cùng. Bác chuối đặt trước hộ anh em dãy bàn nhỉ !

Chúng ta gặp nhau lúc 16h30....

Bia Hải xồm Nguyễn đình Chiểu các bác nhé, tầng trên cùng. Bác chuối đặt trước hộ anh em dãy bàn nhỉ !

Chúng ta gặp nhau lúc 16h30....

OKe la, tầng 5 đi thang máy lên các bác nhá, kệ thằng kua cho nó lái máy bay lên:LL :LL :LL

Thêm1 phiếu cho HX Giảng võ, kệ xác nhà Chuối cho nó đi thêm máy km nữa ko chết ai. Ta chỉ care Mr. Sáng choang thôi, Giảng võ cho mister khỏi phải đi xa
:D

Thêm1 phiếu cho HX Giảng võ, kệ xác nhà Chuối cho nó đi thêm máy km nữa ko chết ai. Ta chỉ care Mr. Sáng choang thôi, Giảng võ cho mister khỏi phải đi xa
:D

Quả này mình thành ông ba phải =)) Nhưng rốt cục thấy chân như này thì rõ là Hải Xồm Giảng Võ hay hơn... Hẹ... Hẹ... Chú chuoiday thông cảm cho tớ nhé :D

Chốt lại nhá các bác! HẢI XỒM GIẢNG VÕ lúc 16h30 ngày Chủ Nhật mùng 05/08/2007...

Hố hố, xa hay gần thì nhà bác sáng choang cũng ngồi ô tô ấn ga là đến chứ có phải đi xe máy hay xe lăn đâu nhể?;)

bác chuối ko biết gì cả, cũng là nhấn ga, nhưng bác sáng choang chỉ nhấn được 1 lúc là mỏi rồi :))
1 phiếu cho Hải Xồm Giảng Võ

bác chuối ko biết gì cả, cũng là nhấn ga, nhưng bác sáng choang chỉ nhấn được 1 lúc là mỏi rồi :))
1 phiếu cho Hải Xồm Giảng Võ
chỗ é nào cũng được hết trơn:LL :LL :LL Thêm cái lan chín gần sứ quán mỹ nữa này!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back