What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Em c?ng vote cho Gi?ng Võ (g?n nhà em ?i b? cho ti?n ? ):LL

Hờ hờ.... Nhà em yeumaudo gần đó à?????Hay quá...Lúc nào đi bộ thì cho anh đi bộ cùng nha...:D :D :D

Không biết anh Sơn có đi đợt này không nhỉ?????

Last edited:
Túm lại chốt hạ chỗ nào đây anh Hoàn?

Em vào đọc bài loạn hết cả lên...

Beer bọt nhậu nhẹt mà từ 16h30 cơ á..hix
Em chắc phải sau 17h mới có mẹt được...have duty...hix

Giảng Võ hay đâu đâu thì cũng ồ la lá hết...có khi còn gần hơn cả Big C í chứ...

Chốt rồi, chốt rồi... Hải Xồm Giảng Võ cho nó "thân thương gần gũi". Chương trình bắt đầu từ hồi 16h30 đến 21h30 nhá....

Cứ cái đà nạy có lẽ mình thành mõ làng mất thôi !:shrug:

Hôm đấy tiểu thư Mây Trắng sẽ trao giải cho các bác thắng cuộc trong cuộc thi Post ảnh vui tháng 7 ạ.
Mong các bác có mặt đông đông vui chung với các bác í ạ.

Chán thế em không ở nhà, em nhớ cái món đậu phụ chiên mỡ hành ở đấy thế, bác nào ăn hộ em cái nhé

Èo thế không có ai gửi cho em vé máy bay em về vui chung và nhận giải à, mấy giải liền cơ mà huhu :(.

Thôi, số khổ phượt chỗ khác vậy gần hơn, không tốn tiền bằng về VN. Nhờ bác Windy nhận giải hộ nhà em với, nhà văn có thơm thì nhận hộ em luôn ;) . Tks!

Các bác nhà Phượt đúng 16h30 chiều mai, Chủ nhật ngày 05/08 chúng ta gặp nhau ở bia Hải Xồm Giảng Võ để giao lưu và bàn bạc cho chuyến đi hội ngộ ở Cát Bà trong tháng 8 này các bác nhé !

Nhân dịp này các bác nào đoạt giải trong chủ đề ảnh vui sẽ nhận giải, Thím Mây Trắng thím ấy thay mặt ban tổ chức trao giải tận tay các bác!:D

Tầng 2 bia Hải Xồm Giảng Võ - Các bác nào chưa biết cứ alo cho tôi theo số: 0912223583.

Rất vui gặp các bác !

Last edited:
Ồ....... anh..... tinhhhhh...... hoànnnnnnn............ máu quá nhỉ?????

Túm lại chốt hạ chỗ nào đây anh Hoàn?

Em vào đọc bài loạn hết cả lên...

Beer bọt nhậu nhẹt mà từ 16h30 cơ á..hix
Em chắc phải sau 17h mới có mẹt được...have duty...hix

Giảng Võ hay đâu đâu thì cũng ồ la lá hết...có khi còn gần hơn cả Big C í chứ...

Đọc câu đầu của chị MLT, em tưởng chị túm cái hạ.. của anh T hoàn, giật hết cả mìn=)) =)) =)) =)) .
Hẹn các bác ngày mai nhá(beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,139
Latest member
toponseek
Back