What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Chủ nhật đầu tiên của tháng 8 di offline tại Legend Beer thống nhất phương án đi Cát bà và đóng "xiền" cho maytrangtc nhá

Vâng, đến gần ngày đó bác nhắc lại cho em 1 phát nhé ! Cảm ơn bác !(beer)

• Like
Reactions: pvc
nếu em có mặt ở HN đúng 5/8 sẽ gặp các bác nhé. Em không đi Cát Bà được nhưng muốn ra gặp các bác cho biết mặt.

• Like
Reactions: pvc
Hoan nghênh bạn liffegoeson. Đi Cát Bà chung nữa cho vui. Cát Bà là đảo to nhất trong quần thể đảo ở khu vực vịnh Hạ Long đấy. Nhiều thứ để xem và tắm biển ở đấy cũng thú.

Tớ thì mai lại đi công tác tiếp 1 tuần nữa rồi

Hoan nghênh bạn liffegoeson. Đi Cát Bà chung nữa cho vui. Cát Bà là đảo to nhất trong quần thể đảo ở khu vực vịnh Hạ Long đấy. Nhiều thứ để xem và tắm biển ở đấy cũng thú.

Em thì em lại chỉ quan tâm xem bác Toet có mặt trong mấy vụ zui ze này thôi ko cơ??:) :D
Tại em thấy (NT)...bác có quyền lực đen phết mà chưa có hân hạnh được diện kiến...;) :LL (c)(beer)

Hà hà, bác quyền lực đỏ thôi, không đen đâu.

Nói chung bác là ảo í mà, hình bóng thôi, như khói như sương. hí hí

Chúc cả nhà ọp ẹp sung sướng, uống nhiều ăn đẫy, đời được mấy tí nhể?! keke

5/8 định ở lại xem chợ. Đang đợi tàu đi Lào Cai này. Không hiểu sao em bị phù chân mấy ngày nay, nhưng không đau, như mấy bà đẻ ấy, có phải đi nhiều hay không. Cũng sợ sợ. Sáng này leo núi Titop ở Hạ Long mà thở muốn hụt hơi, thế này chắc leo Pansipan không nổi rồi, không biết đi trekking có đủ sức không đây?

Chiều Chủ Nhật tới mời các bác chúng ta giao lưu bia bọt nhá ! Nhưng hiềm nỗi nhà tớ ít đi nhậu nên địa điểm nào rộng rãi và đồ nhậu hay ho tớ không rành lắm...
Các bác nào hay đi bia bọt cho nhà tớ xin cái ĐỊA ĐIỂM nhé !:D

Thiếu gì hả bác 19C ngọc hà, bia hải xồm phan đình chiểu, A15 giảng võ....vô vàn luôn.

Các bác tính nhậu vào lúc mấy giờ chiều chủ nhật ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back