What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Em cũng đăng ký đi 1 suất nhớn và 1 suất bé, đi từ chiều thứ 6 là hay nhất!!!

Em cũng đăng ký đi 1 suất nhớn và 1 suất bé, đi từ chiều thứ 6 là hay nhất!!!

Em hóng hớt tham gia tí tẹo được ko ạ?
((NT) may quá có anh chuối dây ủng hộ )

Nhà mình đi từ chiều thứ 6 xuống CB...chơi tối thứ 6 - ngày thứ 7 - chủ nhật rồi tầm tối chủ nhật có mặt ở HN sớm là ổn nhất ạ. Vì sáng thứ 2 hôm sau ai cũng phải đi làm mà trông bơ phờ quá kiểu gì cũng được sếp lườm iêu :D

Đấy là em nói thế thôi nhá , nếu ko đồng í thì ....hì hì:LL

• Like
Reactions: pvc
Em hóng hớt tham gia tí tẹo được ko ạ?
((NT) may quá có anh chuối dây ủng hộ )

Nhà mình đi từ chiều thứ 6 xuống CB...chơi tối thứ 6 - ngày thứ 7 - chủ nhật rồi tầm tối chủ nhật có mặt ở HN sớm là ổn nhất ạ. Vì sáng thứ 2 hôm sau ai cũng phải đi làm mà trông bơ phờ quá kiểu gì cũng được sếp lườm iêu :D

Đấy là em nói thế thôi nhá , nếu ko đồng í thì ....hì hì:LL
Nếu ko đồng ý thi......chúng mình đi riêng(NT) (NT) (NT)

• Like
Reactions: pvc
Đề nghị ban điều hành bẩu quyết đi, CB đi riêng nhà phượt hay bánh mỳ kẹp thịt để anh iem còn liệu nào :LL

:( :( quả này lại bị lỡ rùi... ngày đó đi công tác chưa mò về đến HN...bực wé không biết... đánh chuoiday voi babel cho đỡ bực nào :T :T :T

:( :( quả này lại bị lỡ rùi... ngày đó đi công tác chưa mò về đến HN...bực wé không biết... đánh chuoiday voi babel cho đỡ bực nào :T :T :T

Thế chiều nay có đi beer không hả ku, để lão nhựa qua hót cả thể :LL

Đề nghị ban điều hành bẩu quyết đi, CB đi riêng nhà phượt hay bánh mỳ kẹp thịt để anh iem còn liệu nào :LL

...là kèm "trẻ em" á bác Bell?;) (NT)

MLT ơi, nick của tôi chỉ có 1 chữ L thôi, đề nghị đính chính lại nhé :gun

Về chuyện Cát Bà thì hôm qua anh em chưa giao lưu bóng bàn, vì đói quá thấy ăn uống chịu không nổi. Có lẽ mọi người chung ý kiến làm vàn ván online luôn cho lẹ.

MLT ơi, nick của tôi chỉ có 1 chữ L thôi, đề nghị đính chính lại nhé :gun

Về chuyện Cát Bà thì hôm qua anh em chưa giao lưu bóng bàn, vì đói quá thấy ăn uống chịu không nổi. Có lẽ mọi người chung ý kiến làm vàn ván online luôn cho lẹ.

1 - kệ ;) :D ...em thích Jingle Bell

2 - tình hình chương trình CB đến đâu rồi dạ thưa Bờ tờ cờ? Chương trình chưa thấy động tĩnh gì thêm ạ???(NO) ;)

Chủ nhật đầu tiên của tháng 8 di offline tại Legend Beer thống nhất phương án đi Cát bà và đóng "xiền" cho maytrangtc nhá

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back