What's new

Khoảnh Khắc Đà Nẵng

Mình ở Đà Nẵng mà không chụp đẹp được như này! ghen tỵ!!!

Đà Nẵng của bạn đẹp lắm , mình thực sự rất say mê ngắm Đà Nẵng của bạn

Cầu quay biểu tượng của Đà Nẵng

Khi màn đêm buông xuống , cầu quay là điểm nhấn tuyệt đẹp của Đà Nẵng

Mình có 1 loạt ảnh về Đà Nẵng , thư thả mình sẽ đưa dần lên

Last edited:
Em ở ĐN từ nhỏ mà chưa thấy cái cầu quay lần nào, mà coi hình xong rồi em cũng thộn mặt ra không tưởng tượng được ạ. Có cái đài vọng cảnh chỗ trạm radar ở Sơn Trà chụp đẹp lắm ạ, có điều đường lên đó heo hút vắng tanh rừng rú hoang sơ nghe đồn còn có cướp.

Cái vụ cầu quay Sông Hàn bác giống em,em chỉ xem được mấy lần lúc cầu đang vận hành thử,tất nhiên là vào ban ngày,còn ban đêm thì chưa bao giờ,dù Quảng Nam chỉ cách Đà Nẵng vài chục km:D
Còn đuờng lên đỉnh Sơn Trà giờ không còn hoang vu đâu bác ơi,5h chiều 1 mình em chạy 1 vòng từ bên này qua bên kia em ,em gặp 2 chiếc taxi,4 chiếc ôtô con và 8 cặp tình nhân đấy bác ạ.:D,con đường đang mở rộng rải nhựa phẳng phiu,dưng em vẫn tiếc con đường của ngày xưa...
Nhưng cái điểm mà bác bảo chụp hình đẹp thì em công nhận(c)

Hồi em về tháng rồi, em đi chung với 1 bạn, bò được tới cái trạm phát thanh của đài DRT, chỗ mà có cái quán cà phê gì gì View mà có cái kính cho mình nhìn xuống thành phố á, bạn chủ quán cà phê bảo em là mới hôm qua có đứa bị cướp xe, em với bạn bò bò lết lết lên đỉnh núi trong sợ hãi, vắng tanh không bóng người. Chắc bữa đó em xui xẻo. Mà cũng tại em bị yếu tim.
Em nhét cái hình, hi vọng mọi người xem được ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back