What's new

Mây của trời để gió cuốn đi

Những mê tưởng, những ảo mộng, chỉ để rồi sáng mai ra với gió bay xa, đầy vơi rơi rớt, cho "Một chiều ngồi say, một đời thật nhẹ ngày qua". Đổ bóng xuống mặt trời, dắt nhau qua ngày những linh hồn lạc lối tìm thể xác, mong có ngày trở về hội ngộ thấy nhau...

Mây che trên đầu và nắng trên vai
Đôi chân ta đi sông còn ở lại
Con tim yêu thương vô tình chợt mỏi
Lại thấy trong ta hiện bóng con người.

(Một cõi đi về - Trịnh Công Sơn).

Xin được bắt đầu chuyến đi bằng những điều nhẹ nhàng như thế, mọi sự được chuẩn bị từ lúc kêu gọi bạn đồng hành: https://www.phuot.vn/threads/36280 Mây của trời để gió cuốn đi...cho đến ngày lên đường thực hiện chuyến đi trong cái hối hả của dịp nghỉ lễ 30/4.
Cám ơn những người bạn đồng hành, những người tôi gặp…đã giúp tôi có những kỷ niệm đẹp về mỗi hành trình mà tôi có dịp trải nghiệm theo năm tháng, để rồi những lúc nào đó chúng ta sẽ lại cùng nắm tay nhau đồng hành…
Trân trọng.

Tiếp cái giới thiệu các thành viên, bao giờ đủ hết 14 thành viên trong ảnh...
5. Hot boy nhà PHP...mời anh tự đăng đàn giới thiệu về bản thân nhé...

6. Người đẹp họa sĩ, chỉ có mỗi cái thú vẽ...và làm dáng với càng cây, ngọn cỏ...

7. Em và hoa núi...

8. Một xế trẻ...nhưng rất đẹp giai khiến các chị em nhìn mà mắt cứ bồ câu con bay, con đậu

Tiếp cái giới thiệu các thành viên, bao giờ đủ hết 14 thành viên trong ảnh...
5. Hot boy nhà PHP...mời anh tự đăng đàn giới thiệu về bản thân nhé...

...
Đề nghị có giới thiệu gì thì giới thiệu nhưng chớ có quên cái biệt danh "Chung PK" cả nhà đã thống nhất đặt cho đấy (đặc biệt là em Linh127 hay còn gọi là "ÔM..." gì ấy nhỉ - tự nhiên lại quên mất - đề nghị ai nhớ thì bổ sung giúp).

Last edited:
Anh sơn xuống off đi . Em h nhớ mọi người ko làm được việc j đây này ( thật ra cũng ko có việc j để làm :D )

...
Đề nghị có giới thiệu gì thì giới thiệu nhưng chớ có quên cái biệt danh cả nhà đã thống nhất đặt cho đấy. Nếu có quên thì tui xin nhắc lại chút xíu nìe: Chung "PK" (Có đúng không cả nhà mềnh !!???)
Chuẩn men . Nhưng hóa ra anh này tên Chung ah , mình toàn kêu anh Trung :))

...
Đề nghị có giới thiệu gì thì giới thiệu nhưng chớ có quên cái biệt danh "Chung PK" cả nhà đã thống nhất đặt cho đấy (đặc biệt là em Linh127 hay còn gọi là "ÔM..." gì ấy nhỉ - tự nhiên lại quên mất - đề nghị ai nhớ thì bổ sung giúp).
Ồ zế, thế là cái "bệt hiệu" này mọi người đặt cho Chung mà mình không có chứng kiến, chỉ nghe ôm kể lại cho mà...thôi. :)) Có đính chính hay cải biên gì đấy không anh?

Chị Thu đang đề nghị đi Khoang Xanh dã ngoại tiếp, hoặc đi suối nước nóng để tắm theo lời đề nghị của hotboy nhà phượt anh Chung .... gì ý nhỉ :D
Hay chúng mình kéo lên nhà anh Sơn đi phượt tiếp, câu cá rồi nướng cá lá chuối, mang kèm các loại, đi phá nhà anh Sơn đi bà con nhà mình ơi :D

Linh bé ơi, đâu mất tiêu rồi, anh Chung đang ... nhớ đấy :D

7. Em và hoa núi...

[/CENTER]

Người đẹp trên đường đi phượt đây, hihi, còn mấy cái ảnh người đẹp khoe dáng nữa, mà anh ơi, cái ảnh anh Nam khoe hàng trên rừng cây đâu anh nhỉ, cái ảnh mà sự cố lỗ thủng tầng ..... mây trên đường đi Y Tý ấy :D:D:D hihi

Các thành viên theo cặp, theo đôi, hay là đã có cặp có đôi...bị trói.
9. Thành viên này ai thắc mắc...vì sao thế, đề nghị pm riêng cho đồng chí H...sđt: các bác tự tìm.

10. Anh đẹp giai mang người nhà theo...làm các chị em ngẩn ngẩn hết ấy...

11. Cặp đôi...hoàn hảo :D

12. Chưa biết nên giới thiệu gì về thành viên này, các mem khác biết thông tin gì thì bổ xung hoặc thành viên tự bộc bạch...

Sao mãi mà chưa thấy mặt bạn của BLT nhể?
Mừng cả nhà về nhà an toàn. Bác chủ thớt pots ảnh nhanh nhanh cái, sốt ruột quá.

...
Hay chúng mình kéo lên nhà anh Sơn đi phượt tiếp, câu cá rồi nướng cá lá chuối, mang kèm các loại, đi phá nhà anh Sơn đi bà con nhà mình ơi :D

Cái vụ này a chỉ đồng ý với em Mai 1/2 thôi. Anh đồng ý là chúng ta sẽ lên nhà Sơn nhưng là đi cổ vũ cho em Mai thôi (không phượt đâu nhíe). Hay là em đưa luôn ba má đi cùng đoàn để gọi là "cho biết nhà biết cựa" (wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back