What's new

Môn thể thao lặn biển

Chào Nhân viên Nhà Trắng ( viết thế này đi cho nó lành,nhỉ )
Vậy là bác đã cầm OW rồi hả ? Chúc mừng,hình như bạn là người đầu tiên ở phía Bắc nói chuyện với mình trên phượt đã có chúng chỉ. OW mà logbook được 10 dive là tốt rồi. Bọn PADI và SSI ác thật,cứ bày ra trò đủ dive mới cho lên cấp làm anh em đi lặn cháy túi,khakha. Mời bạn sang giao lưu và làm thành viên của Blog Lặn Biển Scuba Freedive nhé. Bác hn11bg vừa trở thành thành viên chính thức của Blog rồi đấy
You're welcome (beer)
Ơ này,xem clip bác giữ hơi tốt lắm đấy, có tập freedive hử? Gút,gút !!!

Ở Hà Nội cũng cỡ một mâm OW, hồi học trong Nha Trang có hỏi Huân - Vinadive số đt của ACE ở Hà Nội, về em có bắt sóng với ACE nhưng chưa tụ tập được băng đảng. Mà hay nha, trong SG là AE đông, chứ ở HN là CE áp đảo luôn, tiếc là chưa thành băng đảng, thiếu đồ chơi nên là GATO với các bác SG lắm. Bác sỹ bảo GATO nhanh già nhưng mà không thể không GATO được. Em lại tóe máu mũi rồi, làm "tý ly chai" hạ GATO trong máu xuống nào (beer)(beer). Chúc sức khỏe ACE (beer)(beer)(beer)

Ngoài luồng chút: đi lặn lại không được "tý ly", thiệt thòi.

Nhanviennhatrang
Trong SG cả hội chỉ có được 2 "bông hoa " có OW, còn lại từ AOW, Master, Instructor đều là đực rựa. Có một "bông hoa" sang năm về nhà chồng ( chồng cũng là OW ) nên cả hội đang lên kịch bản và kế hoạch thực hiện một UnderwaterWedding cho đôi đấy. Bác cứ vào Blog Lặn biển sẽ thấy anh em đang lên kế hoạch
Vậy là bác học OW của SSI với Huân còi hả? Huân còi là "Sa sư đệ" của mình đấy,có dịp gặp Huân cứ hỏi anh Phương,nó ngồi kể chuyện đến....Tết mới hết
Ngoài HN không có ai cho thuê thiết bị hả bác? Trong này lúc nào mình cũng sẵn khoảng 20 set thiết bị,anh em nào cần thuê chỉ báo trước 24g là ok ngay

Last edited:
Vậy là đã gặp được anh Phương. Tuy thời gian ít ỏi nhưng cũng chia sẽ được rất nhiều thông tin có ích. Báo cáo anh em đã về đến Đà Nẳng an toàn.

Last edited by a moderator:
Các bác SG nằm xe hay tàu ra Nha Trang hay Vĩnh Hy tiện quá, về kịp lên Công ty ngon lành, ra Phú Quốc hay Côn Đảo thì khó hơn nhưng vẫn gần hơn HN đi nhiều. Vừa chơi vừa học chẳng mấy lấy MaDi ngon lành.

Nhanviennhatrang
Uh,đúng là anh em phía Nam thuận lợi hơn khi chơi những môn về biển. Nhưng nhiều lúc bọn này lại thèm như các bác ngoài Bắc, lượn lờ Tây Bắc săn mây săn tuyết. Mình ra SaPa mấy lần rồi mà vẫn chưa được leo Fan chuyến nào. Chắc dịp nào Bắc tiến phải ăn vạ các bác ngoài Bắc dẫn đi Fan ( các bác nhanviennhatrang,digicams,phuonggeo nhỉ )
Tối mai mình sẽ ra Nha Trang để tác chiến Chiến dịch Giáng sinh 2012. Các bác có thể xem nội dung chiến dịch trong topic Tìm bạn đồng hành trong nước
Hẹn qua Giáng sinh sẽ có hình ảnh hầu các bác
Merry Christmas !!!!

Chào mọi người
Mình mới về đến SG sáng nay sau 3 ngày thực hiện chương trình Giáng Sinh tại Nha Trang. Mời các bác xem nội dung chuyến đi tại chuyên mục Hồi ức những chuyến đi trong nước nhé
Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,646
190,155
Latest member
ncvinh123
Back