What's new

NCG Lầu 31: Chứa Chan - Night Trekking Trip ! 22/12-23/12

Ẹc ẹc đừng quên con ....
Hiện tại con cũng ko có giày, đang xem xét mượn hay cướp j đó. Nghe nói núi trơn trượt cũng run run vì con đi đường bình thường cũng bị trượt té nữa là hic hic

Ẹc ẹc đừng quên con ....
Hiện tại con cũng ko có giày, đang xem xét mượn hay cướp j đó. Nghe nói núi trơn trượt cũng run run vì con đi đường bình thường cũng bị trượt té nữa là hic hic

không vấn đề gì đâu ken, ken đã từng leo Ma Thiên Lãnh thì leo cung này vô tư nha. ;))

cho mình đang ký 2 vé cứng nhé
Tuấn indeo + mr. Chinh

Đã nhận gạch của bạn nha

Bạn chủ thớt và mama ơi cho con đu theo 1 xe với ? ^^
Với lại cho hỏi leo núi này có khó lắm ko ạ? Giày dép nên chuẩn bị thế nào?

1 xe là 2 người hay 1 người vậy kenken

P/S Indeo và Kenken inbox số điện thoại để liên lạc nha

không vấn đề gì đâu ken, ken đã từng leo Ma Thiên Lãnh thì leo cung này vô tư nha. ;))

Hehe sao bạn chủ thớt biết vậy ^^ Mình cũng lê lết bò trườn và người khác lôi, kéo đủ kiểu mới lên được :p

Mình đi 1 xe 2 người nha bạn. Đã pm cho bạn số điện thoại hen

Ẹc ẹc đừng quên con ....

Cho mượn đôi dép lào leo Lang bian nè Ken :) Bạn Ken bi giờ nổi tiếng rồi nhe, leo núi hà rầm rồi mà còn giả bộ :p

Hehe sao bạn chủ thớt biết vậy ^^ Mình cũng lê lết bò trườn và người khác lôi, kéo đủ kiểu mới lên được :p

Mình đi 1 xe 2 người nha bạn. Đã pm cho bạn số điện thoại hen

Hehehe đợt leo tháng 2 đoàn mình có gặp đoàn của bạn (do Vinh Pham dẩn đoàn mà), kenken là 1 nữ duy nhất trong đoàn mà. hehehe

Thông Báo: Chốt đoàn
tổng cộng có 15 người tham gia. Như vậy là đẹp rồi
- Tình hình là thực phẩm rất đơn giản như sau:
+ 2kg thịt gà
+ 2 kg thịt heo
+ 3 kg củ sắn
+ 2 kg dưa leo
+ 1 kg đậu bắp + cà Tím
+ 20 qủa trứng
+ 3 chai Vodka
+ 1kg cafe
do đó các bạn Nam nhớ chừa chổ trong balo để vác phụ nha.

Biết đâu tối đó thèm hơi ấm của thím Mạc mình sẽ mò lên.Hazzz. Sức mạnh của dầu nhớt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back