What's new

Ngắm Trăng Đêm Rằm Trên Đảo Nam Du

Status
Not open for further replies.
Nghe bạn em nói, đêm trăng rằm, dựng lều ngủ trên bãi biển thì chẳng còn cái thú nào bằng. Em tò mò vì mình chưa được nếm cảm giác nằm lều, cắm trại nhậu nhẹt đến canh ba gà gáy như thế nào nên quyết định đầu tháng 9 đi Nam Du ngắm trăng.

Lịch Trình:

1/9: ( Tối ) Lên xe SG - RG nằm ngủ
2/9: Đến Rạch Giá - mua vé tàu ra Đảo Nam Du
3/9: khám phá Nam Du
4/9: Nam Du - Rạch Giá - Sài Gòn

hoặc
4/9: Nam Du - Rạch Giá - Phú Quốc
5/9: Phú Quốc
6/9: Phú Quốc - Rạch Giá - Sài Gòn

Em chia ra làm 2 phân khúc vì có một vài bạn trong nhóm em hơi eo hẹp thời gian, một vài bạn khác lại muốn kết hợp đi Phú Quốc. (beer)

Hiện tại, nhóm em có 6 thành viên, em muốn rủ rê thêm 4 bạn nữa để làm một nhóm đi cho vui ạ.

Chi phí dự kiến: 800k cho Nam Du & 800k cho Phú Quốc :))

Last edited:
Mình đăng ký một suất cho cô em có thể sẽ bay thẳng từ Hà Nội vào Cần Thơ rồi ra Rạch Giá hay Nam Du tụ với đoàn được không ạ?

Mình đăng ký một suất cho cô em có thể sẽ bay thẳng từ Hà Nội vào Cần Thơ rồi ra Rạch Giá hay Nam Du tụ với đoàn được không ạ?

Ơ được ạ, Anh PM cho em số dt + địa chỉ email của chị ấy nhé :)

04/09 : Tối lên xe ngủ - Sáng Nam Du
05/09 : Lên tàu ra Nam Du - Chơi Nam Du
06/09 : Tiếp tục chơi Nam Du - Đến chiều lên thuyền về Rạch Giá - Tối lên xe về SG
07/09 : Đến SG, lên vp nằm ngủ tiếp.
Cái lịch trình hấp dẫn quá nhỉ ...

Hi Còi!
Vụ Nam du thế nào rồi? Anh đang lang thang kiếm thông tin để đi vào dịp cuối tuần nào đó đây? Nếu có đi thì pót nhiều info và píc để chim ngưỡng cái nha. tks trước

Hôm nay móc cái này lên, Ối giời ơi, cứ như sấm truyền, tự dưng giai to mồm nhất cũng rút lui sạch, giờ thành thử toàn các chị em gái với nhau. Ok chơi luôn.

Để tìm kiếm thêm mems mới, em chỉ toàn tuyển nữ cho lành.

Thời gian được rút lại như này. Có chị em nào đi thì thu xếp rồi PM cái nhé.

04/09 : Tối lên xe ngủ - Sáng Nam Du
05/09 : Lên tàu ra Nam Du - Chơi Nam Du
06/09 : Tiếp tục chơi Nam Du - Đến chiều lên thuyền về Rạch Giá - Tối lên xe về SG
07/09 : Đến SG, lên vp nằm ngủ tiếp.

Mới có 1 bác nam đăng ký, nếu được thì em cũng xin đăng ký cho khỏi lạc đàn :D
Em là Nam luôn ạ. Nghe nói về Nam Du rất nhiều, may có đoàn đi đợt này. Rất mong được tham gia.(c)
Sát ngày đi rồi, chà chà ...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,643
190,155
Latest member
ncvinh123
Back