What's new

Nhà hàng, Dịch vụ NÊN TRÁNH ở Việt Nam

Các bác nói về vụ chuột cống trong nồi phở ở những quán nào thế ạ?! Thông tin có xác thực k hay là đồn miệng để em còn cai phở cái chứ có ngày đang ăn lại vớ phải cái răng con chuột cống thì em hóc chết mất!
Em k thấy cái icon nào có dấu hiệu oẹ gì cả? Thiếu cảm xúc = hình ảnh quá!!!

Chuột ah, có ngay đây các pác :D.

Có khi em xin các bác một chân chuyên trị các nhà hàng xám này.

Xám 1: Hot Rock - Giảng Võ (HN)
Món ăn tạm được nhưng nhân viên hỗn láo. Đối xử với khách như đối xử với ăn xin.

Ah, mình cũng bỏ phiếu bầu Hot Rock ở HN. Nhân viên láo toét phải nói là bậc nhất, cong cong cớn cớn. Thật, hôm đấy bọn mình uống nhiều vang quá rồi, không tiện lấy chai gõ vào đầu một thằng nhân viên, vì có thể nó đổ cho rằng bọn mình khướt quá, rồi tống ra ngoài vì tội gây rối thì không hay.
Nhưng chưa lần nào quay lại để chưởi cho bõ tức được.

Nói chung các bác nên tránh xa ra.

Cao Sơn;7190 said:
Ngày xưa còn một thằng bố láo là nhà hàng Tam sơn. Hí hí, may mà nó đóng cửa rồi.

Ối cái hàng TAM SƠN ấy tuy thế dưng mà ba ba om với ba ba rang muối thì chưa đâu ngon bằng! Cho nên láo tí, gọi ngay anh chụ nhà ra, cũng đợi được bác ạ :D

Em thấy xuất hiện thêm cái Cafe- ăn trưa Maneken Pis ở đầu Tông Đản cắt với Lý Đạo Hành Bọn phục vụ (mới thay) không những láo mà còn ngu chết đi được

Last edited:
Hôm qua nhà mình khai trương ở Legend Beer Big C, em chưa thử ở đấy nên không biết chất lượng thế nào. Hy vọng mới mở nên mọi thứ vẫn còn ngon.

Chứ cái Legend Beer ở Hàm cá Mập phải gọi là bạn bè cánh hẩu tương đương với quả Hot Rock ở Giảng Võ được. Bàn ghế cáu bẩn, nhân viên lười không lau. Khách ngồi cả tiếng nói chuyện vã bọt mép nếu không gọi, chắc không đứa nào đến hỏi cần gì. Bia hết cũng không chủ động đến hỏi có cần thêm bia, khách mà ngồi ngoài hiên thì phải tranh thủ lúc đi tè để kêu thêm, chứ chúng nó không lượn ra ngoài mấy.

Thức ăn với thức uống được nhân viên lia xuống bàn hoặc đặt cái kịch, bia bắn tung lên mặt khách. Rất bố láo.

Khi đi vào toilet thì ôi zời, biến thành cái kho cho mấy con giời để quần quần áo áo giày dép nhà chúng nó. Lôi thôi lộn xộn vô cùng. Có lần em phải đứng xoắn quẩy rõ lâu để chờ vì toilet bận có người. Đến khi cánh cửa mở, em mừng quá định lao vào, nhưng vướng, ngước lên thấy một bạn nhân viên nữ thân mình trên đang ở trần. Em hoảng quá, thụt ngay lại. Bạn ấy không thèm nhìn em, gọi ời ời đồng nghiệp ở ngăn bên cạnh, mày ngay sang ngắm cho tao được không. Rồi lại đóng sầm cửa trước dáng vẻ tuyệt vọng của em để ngắm nghía và làm đỏm tiếp.

Các bác cũng biết là uống bia nó nhanh xuống thế nào rồi. Em không thể xoắn quẩy mãi được.
Em gõ cửa kêu toáng lên. Đứa ở trong phải hậm hực đi ra, lần này ở truồng, đi chân đất, lườm em sâu thẳm.

Tộ sư.

Hôm qua nhà mình khai trương ở Legend Beer Big C, em chưa thử ở đấy nên không biết chất lượng thế nào. Hy vọng mới mở nên mọi thứ vẫn còn ngon.

Chứ cái Legend Beer ở Hàm cá Mập phải gọi là bạn bè cánh hẩu tương đương với quả Hot Rock ở Giảng Võ được. Bàn ghế cáu bẩn, nhân viên lười không lau. Khách ngồi cả tiếng nói chuyện vã bọt mép nếu không gọi, chắc không đứa nào đến hỏi cần gì. Bia hết cũng không chủ động đến hỏi có cần thêm bia, khách mà ngồi ngoài hiên thì phải tranh thủ lúc đi tè để kêu thêm, chứ chúng nó không lượn ra ngoài mấy.

Thức ăn với thức uống được nhân viên lia xuống bàn hoặc đặt cái kịch, bia bắn tung lên mặt khách. Rất bố láo.

Khi đi vào toilet thì ôi zời, biến thành cái kho cho mấy con giời để quần quần áo áo giày dép nhà chúng nó. Lôi thôi lộn xộn vô cùng. Có lần em phải đứng xoắn quẩy rõ lâu để chờ vì toilet bận có người. Đến khi cánh cửa mở, em mừng quá định lao vào, nhưng vướng, ngước lên thấy một bạn nhân viên nữ thân mình trên đang ở trần. Em hoảng quá, thụt ngay lại. Bạn ấy không thèm nhìn em, gọi ời ời đồng nghiệp ở ngăn bên cạnh, mày ngay sang ngắm cho tao được không. Rồi lại đóng sầm cửa trước dáng vẻ tuyệt vọng của em để ngắm nghía và làm đỏm tiếp.

Các bác cũng biết là uống bia nó nhanh xuống thế nào rồi. Em không thể xoắn quẩy mãi được.
Em gõ cửa kêu toáng lên. Đứa ở trong phải hậm hực đi ra, lần này ở truồng, đi chân đất, lườm em sâu thẳm.

Tộ sư.

Cái lơ giần beer ở big C nói chung là bàn ghế, ăn uống, phong cảnh tạm được, dưng mà trước lúc đi khai trương tắm 1 phát, lúc về cũng phải tắm 1 phát nữa hết nửa cục xà bông :( !

Mịa người mùi như cục chả, bà con còn phơm cái nào!

Không hiểu ai đặt mà nồi lẩu cay lòi mắt, kết thúc tiệc các cụ rủ nhau ra ăn phở ... hị hị hị

Lẩu nấm Ashima (cái này xám nhàn nhạt thôi, em cho vào coi như cảnh báo)

Nội thất: ổn.
Thức ăn: mỗi nấm, chia thành nhiều chi họ khác nhau, nói chung cũng lạ miệng, không gây thèm hay gây nghiện.
Nhân viên: quá đông và quá tận tình, không cho khách làm gì hết, đi ăn lẩu nấm có thể cất tay ở nhà cũng được!
Giá cả: túm lại là đắt, chắc tiền nấm thì ít mà tiền sửa nội thất với thuê nhân viên thì nhiều.

Giơ tay cho hỏi phát: Thế nhân viên ở Lẩu nấm Ashima có lau miệng cho khách không? Kiểu lấy khăn chấm chấm mép ấy. Tự dưng mình cứ tưởng tượng ra cả dịch vụ đấy khi đọc bài của Thieu_iot.
hố hố

Alô có bác hoangbquang hay đi chỗ lẩu gà mạch hoạch đoạn đê la thành cắt hoàng cầu bác cho nhận xét cái! Em thì thấy phục vụ được cái nhanh nhưng toa lét thì eo ôi, khiếp vía, cốc nó đem cho em hai lần mà đều sứt với vẹo, bìa thì pha nhiều quá, nhạt thếch. Lúc em vào là 8h30 tối thì dưới gầm các bàn đầy giấy với khăn ăn vương vãi. Lúc đi toa lét thì thấy cái bu gà vẫn nằm chềnh ềnh ngay lối đi, gọi thì nó bảo hết gà????

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back