What's new

Nhóm Chim & Nho - tách từ topic 10695 và 11915

Re: Nam Cát Tiên (28-08) - Chim và Nho hội tụ...

Anh Kuden ơi, đây có phải là suối Mơ, hay Thác Ba Giọt mà lần trước ko nhà ko đi được ko?
Anh oánh quả lẻ nhé, em mách cả nhà. lêu lêu
Không phải Gà Em àh, Thác Ba Giọt mùa này nước bẫn lắm, Suối Mơ thì nước chảy nhẹ hok có sôi sục như ở đây đâu.
E mách cả nhà củng hok sao, vì ai nhìn vào thì đều biết a có tội rồi, haha :)

@Gà ngủ ngon, a đi ngủ đây.

Hầy hầy Kuden :D
Có phải thác này ở .. gần nhà Kuden, thác Ngãi Giao ??
(Đá điếc nước chảy siết thấy dễ tử thiệt chơ)

Câu trả lời là Suối nước (suối có nước). He he he.
@Ku: 2 cái đĩa DVD đưa cho Mèo có 1 đĩa bị hư. Hôm nào gửi lại nhé để Mèo post hình phụ. Thanks.
Uki mèo, chắc là Đĩa Kinichi bị hư phải hok Mèo. Để ku chép lại cho. lúc nào cũng có. Mà hôm nay bận nhậu rồi ngày mai nha. ;;)

Suối Đá? Suối Tiên? Hay Suối Bàng?
Sai luôn Tê Ku ơi. hehe
Suối Bàng Thì chắc tuần tới mới đi. :)

Hầy hầy Kuden :D
Có phải thác này ở .. gần nhà Kuden, thác Ngãi Giao ??
(Đá điếc nước chảy siết thấy dễ tử thiệt chơ)
Hihi, Chào Chú Xingapo, dạ không phải Thác Ngãi Giao Đâu ạh. Mà cũng hok có tên thác Ngãi Giao Chú Ơi, từ nhà con đi ra bán kính khỏang 56km về hứớng núi Mê Tàu, đúng là nơi đây khó tìm khó đi, nhưng đến rồi thì phê vì cảnh lắm, àh quên để đi vào được đây phải đi ngang trường Bắn Tử Hình của Bộ.... Nếu Chú đoán đúng con nhờ CÔng Ty Hôi Của gửi cho chú món quà miền quê. :D

chẹp chẹp, cho tớ đậu phộng đường thêm xíu nữa nhá. Tớ ở gần đó mà tớ ko bít những khu vực thác đệp như vầy nhở. Thiệt lờ hổ thẹn, hổ thẹn quá đi mất. Lên kế hoạch tác chiến đê kuden, lần này quyết tâm đu đeo dù trời có sập, khữa khữa.

Theo thông tin từ Bộ Công An, Mèo nhà ta trong lúc nhậu xĩn đã bị quần chúng lột sạch, cố gắng lần sau nhá Mèo, đừng để Rjno buồn nhé.
@Mèo: Rjno quan tâm nên đã tường thuật tất cả. Hi vọng ae đi chơi phải lo cho bản thân nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back