What's new

Nhóm Chim & Nho - tách từ topic 10695 và 11915

Re: Nam Cát Tiên (28-08) - Chim và Nho hội tụ...

@Bé Gà: chị rất thích đọc cảm xúc của em, vừa tình cảm vừa chân thật. Như load một số tấm hình trong buổi off lần 1 cho cả nhà mình xem nha.

Phần 1: share hình và chụp hình chia tay bé Gà thân yêu

Cả nhà "Chim và Nho" hội tụ để share hình lúc 7pm tại Lavender

Các yêu quái cười thỏa mãn sau chuyến đi NCT thành công

Một mình chống mafia

Bé Gà chụp hình với mọi người ........đầu tiên là với Lão Đại Yahama

...với chủ thớt Kuden

.......với A.Trình Ký

còn tiếp.....

....với các chàng trai dễ thương

....và với các chị yêu quái xinh đẹp

Phần 2: cùng nhau ra nhà hàng ăn uống và đón trung thu sớm

Ai cũng nhớ tiếng hô rất "chuẩn" của bé Gà....1..2..3..dzo, 2..3...dzo, 2...3...uống

Các món ăn lần lượt được phục vụ

và đặc biệt là bánh trung thu để mọi người cùng đón trung thu sớm

Cả nhà cười thỏa mãn sau khi chén sạch.....

Cả nhà "Chim và Nho" ơi! Như mới đi Cà Mau về có mua bánh pía cho mọi người nhưng hông biết làm sao để đưa cho cả nhà đây ???? Hay nhóm mình off để vui trung thu và ăn bánh.

Cả nhà "Chim và Nho" ơi! Như mới đi Cà Mau về có mua bánh pía cho mọi người nhưng hông biết làm sao để đưa cho cả nhà đây ???? Hay nhóm mình off để vui trung thu và ăn bánh.
Yêu chị Như nhất, lúc nào cũng nghĩ và có quà cho mọi người...hehe. Em đề nghị tối mai luôn đi, thứ 3, 21-10 (14 Al), ăn trước trung thu 1 ngày để giành ngày trung thu cho gia đình, dẫn con/cháu/em...đi chơi, hehe. Địa điểm thì phải nhờ những cao thủ ăn chơi rồi :D

Xin cám ơn chị Như về món quà trung thu sớm nhé.

Tình hình là sáng giờ e bị "đâu cái điền", ráng vào xem ảnh khi được ăn trung thu sớm từ 2 tuần trước, cảm thấy nhớ mọi người lắm.
Tuần này e bị lên thớt nằm nên chỉ xem topic vào cuối ngày, pà kon có tiết mục nào nhớ nhắn dùm em, e hứa:" e sẽ không đóng tiền nhưng e sẽ nhậu đến tàn tiệc với mọi người". em xin hết.

Hi cả nhà! mới đi xa cả tuần không có lên mạng được nên nhớ nhà mình ghia á, :Lthể theo lời mời có hơi hớm rất hấp dẫn- ngọt ngào- béo ngậy của chị Như về mí em "bánh pía", cả nhà mình họp mặt uống nước trà- ăn bánh - ngắm trăng đê mọi ngườ ơi. Trung thu, trung thu về rồi nè. Thứ 4 nhá!!

Nói thiệt là lúc đó anh cũng tính hỏi em có sợ bị bắt cóc không, nhưng chỉ sợ bé Gà sợ quá không dám đi tiếp nên thôi :D. Trên đường đi anh cố nói nhiều để em đỡ sợ đó, chứ anh bình thường ít nói lắm hehe
Xế ơi là xế, hôm ó em có thủ sẵn 1 vài thứ trong túi đó :D :D :D nếu có gì nguy hiểm là iem....HÔ liền :))
Xế biết giọng em có uy lực cỡ nào rồi ấy. :D
Cảm ơn xế của em ạ :X

Mấy hôm vừa rùi ko đi đâu đc, ở nhà lủi thủi buồn ơi là buồn, nhớ những chuyến đi, nhớ mọi người, rồi xem các bài hồi ức mà lòng cứ xốn xang, vừa háo hức, vừa thích thú với những điều thú vị mọi người chia sẻ, vừa buồn cho cái thân mình, vừa hận ông sếp đối xử quá đáng với mình, nói chung là em bức xúc lắm rùi, cứ thế này chắc em điên mất, nhà mình sắp xếp 1 buổi gặp nhau ăn uống nhẹ nhàng - đi loanh quanh đón không khí Trung Thu như bên khu phố đèn lồng quận 5 chẳng hạn, hi! mong rằng mọi người sẽ đi đcj, Tối T3 or tối T4 ha!

nhà mình sắp xếp 1 buổi gặp nhau ăn uống nhẹ nhàng - đi loanh quanh đón không khí Trung Thu như bên khu phố đèn lồng quận 5 chẳng hạn, hi! mong rằng mọi người sẽ đi đcj, Tối T3 or tối T4 ha!

Uả!!!! Hôm bửa trên xe về Sề Gòn quên chúc mừng sanh nhựt Như.( Cty Hôi Của này làm việc tệ quá! đuổi việc hết cả đám mới được!) Ke ke ke anh sẵn lòng tham gia ăn bánh Pía uống trà và hát Happy lần nữa. Hú hú hú.

Ui ui sinh nhật chị Như rùi sao! chít chít! cả nhà Chim - Nho đắc tội rùi! nhà mình ui, chuẩn bị quà phạt và quà mừng SN muộn chị Như nào....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back