What's new

Nội Mông - Sa mạc, thảo nguyên và những bước chân của gió

Hi all, "chúng ta điểm danh nào" - mình lại được nói câu quen thuộc này trong 10 ngày đã qua.
Cám ơn tất cả, cám ơn 10 ngày được cùng nhau vươt Datong-lạnh và gió, Ordos-với cái wc thú vị, Baotou- sa mạc cát chát nắng vàng, Hohhot - thảo nguyên bao la và không có cỏ, một Beijing hiện đại với bar MIX điên cuồng....

Mình xin được mở đầu top hồi ứng chuyến đi PEK-Datong-Ordos-Baotou-Hohhot-PEK, ace đoàn nhào vô nào:
Sa mạc Hưởng sa - Baotou:
[/IMG]

Thảo nguyên Xilamuren - Hohhot
[/IMG]

Member:

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Last edited by a moderator:
@ Đạt: Chị HA đây. Ảnh đẹp quá Đạt ơi, thanx rồi nhưng vẫn phải khen thêm nữa!!! :D

@ bluegem: Chị Nheva đâu có cần trèo rào, hang đó vào thoải mái, chụp thoải mái mà, không hề có rào ;)

Tớ đề nghị bạn Đạt pót hình nó khí nhớn nhớn lên tí, hình đẹp (do súng ống to đẹp chứ không phải do NAG Đạt nhá...hahaha), nên xem bé quá thì hơi phí rượu bạn ạ, ôi, ước gì mình chụp hình đẹp như bạn Đạt.

@Quánh cho Thany một cái bi giờ chứ nị, hí hí, Thany ui, tớ có ảnh hai con lạc đà đi dính vào nhau của cậu với ai đó đới, hối nộ đi tớ đưa cho ...ờ ...hí hí

@Humboldt: ảnh đẹp quá, mình trông thật nhỏ bé, nhờ góc chụp này bức tượng như to thêm đến vài lần
@Đạt: cái ảnh toàn cảnh Ngũ Đang Chiêu chụp từ góc nào mà bao quát được hết thế em?

@Humboldt: ảnh đẹp quá, mình trông thật nhỏ bé, nhờ góc chụp này bức tượng như to thêm đến vài lần
@Đạt: cái ảnh toàn cảnh Ngũ Đang Chiêu chụp từ góc nào mà bao quát được hết thế em?

Đạt nó trèo lên đỉnh đồi phía trước Ngũ Đang Chiêu để chụp góc đấy chị ạ

Re: SA MAC - THẢO NGUYÊN và những bước chân của gió

Chuyến đi này của mình ngoài sa mạc và thảo nguyên còn có rất nhiều chùa, em góp vui một ít ảnh chùa nhé. Chị nheva viết lịch trình của mình thành bài để up ảnh lên cho có quy củ đi ah. mình pro nó phải khác chứ ;))

1. Thảo nguyên Xilamuren

2.Chùa treo

Wou wou đẹp quá ! các bạn đã có những khoảnh khắc thật tuyệt ! khung hình của các bạn đã nói lên điều đó. chúc mừng nhóm đã có một chuyến đi thú vi.

Re: SA MAC - THẢO NGUYÊN và những bước chân của gió

Mình không đc ăn bữa này, mà túm lại là cứ hôm nào có lẩu là ko có mặt mình :((
[/QUOTE]

@bluegem:mấy cái hình trước chụp treo đã thấy đẹp rùi nhưng khi xem tấm chụp sa mạc của bạn thì mấy cái chùa bị lu mờ lun! Quá đẹp đi....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back