What's new

Phượt lên 4, Phượt Sài gòn làm gì????

Status
Not open for further replies.
theo dõi cái topic này từ lúc tham gia Phuot, thấy các bạn rất là năng nổ nên thích lắm, nhưng nhìn kỹ lại điều kiện thì không dám ^^ ...Thôi thì góp vui online vậy. Và chờ đợi sự trở về với đầy ắp hình ảnh (ngập mặt lun nha)..

@Slogan: Phượt lên bốn, ta đi khắp chốn << ổn đó.
Còn Hồ cốc toàn 1 lũ ăn bốc, hồ cố toàn lũ mặt mốc, v.v... : làm slogan phụ thì hay hơn

theo dõi cái topic này từ lúc tham gia Phuot, thấy các bạn rất là năng nổ nên thích lắm, nhưng nhìn kỹ lại điều kiện thì không dám ^^ ...Thôi thì góp vui online vậy. Và chờ đợi sự trở về với đầy ắp hình ảnh (ngập mặt lun nha)..

@Slogan: Phượt lên bốn, ta đi khắp chốn << ổn đó.
Còn Hồ cốc toàn 1 lũ ăn bốc, hồ cố toàn lũ mặt mốc, v.v... : làm slogan phụ thì hay hơn

Bạn Zniu139 cụ thể một chút về điều kiện nào khiến bạn không dám? Góp ý của bạn sẽ rất hữu ích cho việc tổ chức. Cảm ơn bạn.

Tạo cái poll nhé, mình cũng thấy slogan đó hay " Phượt lên bốn, chân đi (lang thang) khắp chốn".
@Zniu139: MÌnh có phân tích điều kiện rồi đó chỉ là nhằm giúp các bạn tương tác với diễn đàn tốt hơn thôi chứ chẳng hạn chế ai cả . Bạn đã đủ điều kiện tham dự rồi đó =))=))=))
Nếu mọi người nhìn vào điều kiện tham gia thì cũng thật là đơn giãn : thành viên tham gia reg nick 1 tháng trước khi tham dự (21/07/2010) trong khi hiện tại là 09/06/2010 và post 3 bài (riêng việc bạn nào post ở đây đã được mấy bài rồi) . Việc đó là tránh tình trạng sau : chẳng hạn bạn rủ thêm 2,3 người bạn đi tham dự sinh nhật nhưng đến nơi 2,3 người bạn đó bơ vơ, lạc lõng chơi không dám chơi , nói chuyện thì chả biết nói chuyện với ai (vì có quen ai, biết ai đâu ...) cuối cùng những buổi như thế là 1 cực hình với các bạn ấy . Cho nên để hạn chế tình trạng đó BTC sinh nhật phượt miền nam đề ra một tiêu chí quá đơn giãn đã nêu ở trên nhằm xác định rằng những bạn tham gia là những bạn ít nhất có tồn tại và có theo dõi diễn đàn, các bạn tự tay đăng ký cũng là dịp để các bạn làm quen với diễn đàn, ít nhất là có 1 chút thông tin về môi trường mình sẽ dự định tham gia . Việc đạt được những yêu cầu trên là quá đơn giãn . Đây là topic nhằm cung cấp thông tin cho các bạn về sự kiện này đặc biệt là các bạn mới , BTC rất hoan nghênh các bạn khắp nơi tham gia với tinh thần "hoang dại, bốc lữa";):LL.

Last edited by a moderator:
Theo mình, ban tổ chức nên soạn sẳn những bài hát tập thể và in ra hoặc post lên đây để anh em nắm bắt trước rồi sẻ hòa ca đồng giọng trong sinh hoạt tập thể sắp tới.

Last edited by a moderator:
Vậy cho em 2 đăng ký 2 suất nha, ý mà thôi em đăng ký mình em thôi, còn suất kia để bà chị tự đăng ký vậy
Tên: Hoàng Vân
Nick: cucaimuoi
Cân: 44
Cao: 1.56
Năng khiếu: vui chơi hết mình

@BM + Dang khoa quan: ko có gì đâu mọi người. Không thể tham gia không phải là không thix gì mà là thấy điều kiện về "tinh thần" và "sức khỏe" sợ không đáp ứng đủ. Nào là chưa thấy mình đủ máu lửa, đủ hoang dại (cái này do Zán mới gia nhập nên còn ngại lắm, mà tham gia 1 chuyến đi gần 100 người, ngại lắm ^^).. Sợ đến tháng 8 công việc có gì đó lại hủy thì lúc đó BTC sẽ kéo Zán ra xử tội è ^^ >> lại ngại nữa. Nên vì vậy thấy mọi người đông vui nên tham gia bàn về câu Slogan thôi, chứ đi thì chưa dám. Chắc đợi dịp nào đó nho nhỏ, ít người tí ^^.

@slogan: đôi "ta" thành "chân" được đó, nhưng mà đổi chữ "đi" thành "phượt" lun : Phượt lên bốn, Chân phượt khắp chốn.

Nghe nhỏ em rủ rê, mà tui thì cũng có máu mê chơi nên đăng kí 1 vé luôn hen:
Tên: Kim Xuyến
Nick: hoaxaoxuyen
Nặng: 53
Cao: 1m56
Năng khiếu: vui chơi xả láng

@BM + Dang khoa quan: ko có gì đâu mọi người. Không thể tham gia không phải là không thix gì mà là thấy điều kiện về "tinh thần" và "sức khỏe" sợ không đáp ứng đủ. Nào là chưa thấy mình đủ máu lửa, đủ hoang dại (cái này do Zán mới gia nhập nên còn ngại lắm, mà tham gia 1 chuyến đi gần 100 người, ngại lắm ^^).. Sợ đến tháng 8 công việc có gì đó lại hủy thì lúc đó BTC sẽ kéo Zán ra xử tội è ^^ >> lại ngại nữa. Nên vì vậy thấy mọi người đông vui nên tham gia bàn về câu Slogan thôi, chứ đi thì chưa dám. Chắc đợi dịp nào đó nho nhỏ, ít người tí ^^.

@slogan: đôi "ta" thành "chân" được đó, nhưng mà đổi chữ "đi" thành "phượt" lun : Phượt lên bốn, Chân phượt khắp chốn.

Hi bạn gián, nếu thấy chưa đủ tự tin thì tham gia chuyến Hắc Dịch 19-20/06 đi, biết đâu sau chuyến này về, máu me nó nổi lên, lại muốn đăng kí tham gia SN Phượt ấy chớ. Dù đã wá tải, nhưng thấy bạn mình kết đó, nên mời luôn, bất quá sutu ra đường ngủ (no problem)

Nói wá trời nói nhưng cuối cùng em chả thấy cái vụ đề pô sít là như thế nào cả, đừng có nói là xù cái bài đăng ký của em đó nha

Kính gửi BTC, em là dân mới nhưng xin mạo mụi có ý kiến tí xíu...Em thấy BTC hạn chế số người là 40 người tham gia thì ít quá, nếu chia nhóm ra khi tham gia các trò chơi nếu mỗi nhóm có 10 người thì chỉ có 4 nhóm à...mà ít thì đâu có vui đâu...Em ý kiến nên tăng thêm số người tham gia lên 60 đi (nếu được hơn thì càng tốt), càng đông càng vui mà BTC hen :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back