What's new

Phượt nhậu Hà nội với chiến dịch....Tung lưới !

Status
Not open for further replies.
Tommy_ngo;326923 Judy @ Sao cô nói chuyện mà cứ ợ thế said:
Bác Tôm nhắc nhở em xin tiếp thu, cơ mà em "ho gà" chưa khỏi, bác thông cảm :shrug:

Chào chú Tom, cảm ơn chú quan tâm dưng mà anh có được bà xã nào ở HP quan tâm đâu. Lão Voong về là vì lão có ...tìn iu! Sẽ về Hải Phòng một ngày sớm nhất.
.

Xạo nhất là ông này! Lại chả ối bà ra?

Chúc mừng cựu hội trưởng hội nhậu đã tìm được tìn iu nhá!

.

Chúc mừng cựu hội trưởng hội nhậu đã tìm được tìn iu nhá!

=)):)) Lại sắp được uống rồi. Chúc mừng.... Chúc mừng.... (beer)(beer)(beer)
:( Nhưng mà chưa biết mặt với quý danh. Sợ đụng ..... lém.

Các bác nhà mình trên trung ương cuối tuần ko tổ chức món gì à ? Phải luôn nóng sốt để ACE ở xa đều mang quà đến góp vui chứ (NT)

Đóng cửa đốt nhà

Ui già...dạo này gan to, men gan cao, mụn nhọt nổi đầy mông..=)). Sợ ko còn đi đâu đc nữa nên iem tạm dừng nhập cái cay cay nồng nồng (beer) vậy.
Với cả tre già thì lụi cụ nó đi... để măng còn có chỗ để ngoi (c). Vậy iem chuyển giao chức năng tiếp khách ăn nhậu cho bác Hero tiếp quản
( Quân ta càng ngày càng đông...bắc trung nam ra vô suốt...he hé)
Các cụ Lãnh đạo lúc nào xỉn xỉn :) mà lướt qua nhà iem thì rào cái mớ Tung lưới...lại hộ iem nhá, để bác Hero dựng 1 quả khác hoành tráng theo đúng tầm phát triển của Phượt (c)
Lúc nào khỏe iem lại hầu các cụ và các anh chị nhá (BB)

Re: Đóng cửa đốt nhà

Ui già...dạo này gan to, men gan cao, mụn nhọt nổi đầy mông..=)). Sợ ko còn đi đâu đc nữa nên iem tạm dừng nhập cái cay cay nồng nồng (beer) vậy.

Bác Hero, chắc phải làm cái lễ (beer) tiễn bác Voong đi an dưỡng một thời gian, cho có bao nhiêu nhọt nó nổi hết lên luôn :)). Nghe mà thấy......xương quá, tội bác Voong ghê cơ !!! :(

Em là em cứ nghĩ thôi...cứ để cái lưới này lại chắc không đến nỗi cái lưới như hôm đầu quây bắt cụ rùa đâu...(beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,546
190,116
Latest member
Thangcho07
Back