What's new

Phượt Phú Quốc lần 3 Ngủ Hoang Đảo với Tuanxipo

Chuyến đi Phú Quốc lần 3 vừa xong, thêm nữa những kỷ niệm và trải nghiệm mới với Phú Quốc. 34 bạn đã tham gia phượt Phú Quốc lần 03 như vậy tổng cộng 03 lần đã được 93 member của Phượt đi Phú Quốc với Tuanxipo rồi .

Cảm Ơn sự ủng hộ của tất cả Mọi Người trong đoàn.:L
Cảm Ơn Mi Hương leader của đợt 03.(BB)
Cảm ơn bạn Dũ và LongCondao đã hỗ trợ quá nhiều cho chuyến phượt lần 03.

Mọi người share hình và lời vbình ở đây , mọi người có hẹn offshare hình thì chủ động nhé.

Hẹn gặp các bạn lần sau , hẹn gặp các bạn lỡ chuyến này vào Phượt Phú Quốc Lần 4 (tháng 03/2012)

Em đã về tới nhà. Một chuyến đi đầy cảm xúc... Chúc mọi người ngủ ngon.
Members Phượt Phú Quốc lần 3 off share hình vào 19h thứ 4, ngày 29/02/2012. Tại: Cafe bệt, góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Hàn Thuyên, gửi xe ở quán Ngon trên Nam Kỳ Khởi Nghĩa nhé mọi người. Mang laptop và usb theo nhìu nhìu nhé.

Last edited:
đang trổ tài PS sửa lại 1 số ảnh, hẹn thứ 4 off share hình hehe, mà tháng 3 phượt PQ nữa ah, nhanh gớm ^^! Mà hình như lần 3 này hình nhiều và độc hơn 2 lần trước

Last edited:
Hi ACE,

Mọi người đã về ok chứ hả, tuần làm việc mới vui vẻ nhe.

Chuyến đi này mặc dù điểm đến không phải là mới nhưng bạn đồng hành thì mới toanh, rất thú vị.
Cảm ơn và hẹn gặp lại các bạn những chuyến đi sau.

Cuti,

ACE vào đây post hình đi nào , chờ từ sáng đến giờ chưa thấy :(

cứ bình tĩnh nào, aL phải kiên nhẫn ngồi chờ hình giống như ngồi chờ ... câu mực vậy đó ^^!

Phượt lần 3 câu mực -> thất bại ê chề -> ngồi buồn nhìn mấy con cá chuồn nhảy trêu ngươi mà phát khùng haha

Hello mọi người
Mọi ng vẫn khỏe sau khi lạc từ hoang đảo về nhà chứ ^^
Em cũng đang ngóng chờ mọi người post hình đây ^^

Câu mực thất bại, nhưng tự hào là 1 trong số 3 ng câu đc mực hehehe (beer)

Chúc mọi ng 1 tuần làm việc vui vẻ (c)

Sau khi đi về đến nhà là 11h30', con mèo ở nhà không có ai nó phá banh chành cái phòng luôn. Dọn dẹp cái đến 2h sáng mới đi ngủ, đang chờ mọi người post hình. Chúc cả nhà đầu tuần vui vẻ.

Kết thúc chuyến đi bằng 1 giấc ngủ mê hồn ... từ 2h sáng đến 4h chiều :)) ..... Ngày mai rãnh sẽ post ảnh lên cho anh em xem nhé

Cám ơn các em bé nhỏ và các anh các chị bự con đã cho mình 1 thời gian thú vị và đầy cảm giác rạo rực :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back