What's new

Rủ rê thành lập đội NGHỆ AN PHƯỢT HỘI

Status
Not open for further replies.
Chuyện có gì mà ầm ĩ thế nhỉ. Tôi đã nói là Tất cả tiền nong nhà Cá sẽ tự giải quyêt. Còn cô bé Trà Xanh thì suốt ngày bận rộn, chả biết bận rộn cài giề. gọi đt liên lạc yêu cầu mấy lần để giải quyết vẫn chưa chịu cho gặp thì làm sao mà giải quyết đây???!!!

Last edited by a moderator:
Còn chuyện quên tên người tặng quà sn (rượu): may quá nhà cháu lại biết nên cũng xin nhắc giùm các bác: chai rượu ngô đó là của bạn Ngọc sake người Cao Bằng và hiện đang là thành viên của HTPH. Đề nghị các bác giữ kín cho kẻo sau này bạn ấy chẳng dám tặng ai rượu và thể hiện tình cảm với ai nữa đâu ạ!
Mình giải thích với bạn như thế này nhé. Vụ quên tên người tặng chai riêụ là ví lí do người giao riêu không giao trực tiếp cho Thanh _vinh. (may có bác Polime nói mới biêt) mà bác Pô cũng không biết ai tặng nữa. khi thanh Vinh hỏi tên người đã tặng riệu các bạn cũng không ai biết. Thế thì làm sao mà Thanh _Vinh biết được chứ.Thanh thực xin lỗi bạn Ngọc Sa Ke nhé, Các bạn PHT nên hỏi lúc đó ai là người đã giao riệu và giao cho ai? trước khi trách Thanh_Vinh nhé! Cảm ơn các bạn đã góp ý!

Há há. Tớ là cứ hay nói thẳng. Và thích ném đá lung tung ( không dấu tay nhá). Kệ. Banick thêm lần nữa cũng chả sao. Các nhà cứ tranh luận nhé! Tớ chả mất gì=)). Định bỏ phượt nhưng nó đã ngấm vào máu rồi, mà lại cứ được chửi lung tung thế này thấy sướng mồm nên quay lại cho nó rôm. =)). Diễn đàn là sân chơi lành mạnh, không liên quan, phân biệt đến chính trị, tôn giáo, kinh tế... nên vấn để gọi ai bằng thằng, bằng con, bằng cái loại gì cũng kệ tớ. Tớ sống và làm việc theo quan điểm của tớ. Chắc mọi người cũng hiểu ! Thân nhá !(wait)

Kaka, em cũng phục bác hơn đó, trốn mất tiêu. :p

Mr Stone cuối tuần này có đi Sài Khao Mường Lát không để anh chốt đoàn? Du di cho em đến thứ 5 nhé! :T Gần 30 chục mạng rồi đấy! Đã đặt Voi luộc nguyên con. Lên mà nhậu.

Chuyện có gì mà ầm ĩ thế nhỉ. Tôi đã nói là Tất cả tiền nong nhà Cá sẽ tự giải quyêt. Còn cô bé Trà Xanh thì suốt ngày bận rộn, chả biết bận rộn cài giề. gọi đt liên lạc yêu cầu mấy lần để giải quyết vẫn chưa chịu cho gặp thì làm sao mà giải quyết đây???!!!

Ý...Chị Trà Xanh bây giờ lại có quyền nhất trại á..! Thích thế:)

Mr Stone cuối tuần này có đi Sài Khao Mường Lát không để anh chốt đoàn? Du di cho em đến thứ 5 nhé! :T Gần 30 chục mạng rồi đấy! Đã đặt Voi luộc nguyên con. Lên mà nhậu.
Dạo này yếu lắm rồi bác ah, chắc là ko nhậu đc đâu, bác có con voi cái nào thì vắt để dành cho em ít sữa trước khi luộc để em mang bánh mì lên ăn cùng, chắc là ngon lắm đấy. :))

p/s: Em chắc ko đi được đâu, bận mất rồi + đông quá.

Bác nói thế là sao nhỉ?Hôm qua bác hẹn em 5h chiều thế mà em đợi bác tới tận 7h bác vẫn không đến cũng không gọi cho em.Hôm nay em lại gọi cho bác, bác hẹn em trưa nay em lại ngồi chờ, bác lại không đến cũng không gọi điện, em lại chủ động gọi cho bác thì bác bảo bác đi Hà Nội rồi.
Thứ nhất ai cũng có công việc riêng, em cũng không phải lúc nào cũng rảnh ở nhà ngồi chờ.
Thứ hai tình hình đã như thế em cũng đã trao đổi với bác qua điện thoại sau khi thống nhất ý kiến của anh em trong nhà về cách giải quyết rất hợp tình hợp lý.Tất cả chỉ chờ ý bác nữa mà thôi.

Ý...Chị Trà Xanh bây giờ lại có quyền nhất trại á..! Thích thế:)
Không có đâu chị àh.Em chỉ là thành viên trong nhà thôi.Lại là thành viên nhỏ nhất nên quyền quyết định là của các bô lão trong trại.Chị nói thế mọi người lại hiểu nhầm

Em có ý kiến thế này :
Những chuyện mang tính chất nội bộ thì các bác nên bàn ở ngoài, vì dù sao đây cũng là bộ mặt nhà mình. Sau khi thống nhất được rồi thì hãy đưa lên đây, chứ em thấy mấy bài comment ở trên không được hay lắm .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back