What's new

Tây Tạng

Cuối tháng 7, đầu tháng 8 em có kế hoạch đi Tây Tạng một chuyến.

Đi theo tour thôi, cho nó lành, khoảng 10 ngày.
Các bác có kinh nghiệm gì tư vấn hộ với ạ.(beer)

Cứu

do chương trình chị gửi từ cuối tháng 5 mà tuần trước mới gửi confirm thì trễ quá nênTour ML nó không lo được vì không book được vé tàu T27 nữa và đặc biệt là không xin được giấy thông hành vào Tây tạng, nếu bây giờ thay đổi Booking thì e rằng cả đoàn phải thay đổi theo rất khó. Vì bây giờ là mùa du lịch cao điểm nên việc book vé tàu T27 rất khó khăn

---------
có ai biết cách mua vé tàu T27 và vía vào TT không?

Bảo rồi, tự lái xe lên Tây Tạng cùng với tôi đeeee ông STT :LL

- Bạn giohoang: Hân hoan được chào đón bạn cùng tham gia

Nào. Bây giờ thì chờ ông khỏi chân rồi đi nhá, con mẹ nó, đến đi tour cũng không xong, phượt với chả phọt

K nên cáu đến cả khẩu ngữ thế bác sonTT nhá :Dam
Ai bảo bác sành điệu đòi đi TT vào mùa cao điểm. :D
Thôi đợi luôn cả em nữa nhá! :D

Các bác đã nghe tin TQ có kế hoạch xây đường cao tốc từ chân Everest đến Base Camp chưa? Mục đích để phục vụ việc mang ngọn lửa Olympic đến Bắc Kinh năm 2008

http://edition.cnn.com/2007/WORLD/asiapcf/06/19/china.highway.ap/index.html

Hình như tin mới nhất thì việc xây dựng này đang bị các nhà bảo vệ môi trường phản đối Công chúa cũng phản đối :T

:)

Có tớ cũng phản đối.

Thích mang lửa đến Everest thì thiếu gì cách, mà cách oai hùng nhất là tự trèo, chứ làm đường đến tịn nơi, thật, nhõn anh Tàu khựa mới ra oai kiểu thế.

Bảo rồi, tự lái xe lên Tây Tạng cùng với tôi đeeee ông STT :LL

- Bạn giohoang: Hân hoan được chào đón bạn cùng tham gia

Cai dzu lai xe di Tang nghe hay day!...Toi cung dinh len Tang vao khoang giua thang 9; Neu co the rong ruoi cung bac hoangbquang bang xe thi con gi bang!...Neu tien, bac cho toi so mobile de tien lien lac nhe...
Toi o Sai Gon...ngay mai (Aug 15) se bay ra Ha Noi cong tac va o do cho den thu sau (Aug 16)...Sao khong gap lai rai vai xi nhi?...Cho tin bac...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back