What's new

Thương nhớ Đồng Văn

pisulate

Phượt thủ
em có dịp ra Hà giang vào tháng 1 năm 2014, hành lí dự tính bây h dư khá nhiều khoang 30kg, nên tính mang cái gì đó ra tặng cho bà con đồng bào, mà nghe nói người ta không mặc đồ của người kinh, kẹo, bánh, mì...thì chắc ra Hà Nội mới mua, nên h hành lí dư cũng không biết mang cái gì theo. Bác nào có ý kiến gì thì góp ý cho em nhé, tuy khả năng không nhiều nhưng nếu được em sẽ mang cái gì ra đó cho bà con trong khả năng có thể...ít nhất cũng vài cục kẹo cho mấy đứa nhỏ.

cuteo2014

Phượt thủ
Hay quá chị Tím ơi, chị viết em đọc mãi không chán. Ảnh chị chụp có hồn quá, đẹp lắm chị ạh

Tuyendv

Phượt thủ
em có dịp ra Hà giang vào tháng 1 năm 2014, hành lí dự tính bây h dư khá nhiều khoang 30kg, nên tính mang cái gì đó ra tặng cho bà con đồng bào, mà nghe nói người ta không mặc đồ của người kinh, kẹo, bánh, mì...thì chắc ra Hà Nội mới mua, nên h hành lí dư cũng không biết mang cái gì theo. Bác nào có ý kiến gì thì góp ý cho em nhé, tuy khả năng không nhiều nhưng nếu được em sẽ mang cái gì ra đó cho bà con trong khả năng có thể...ít nhất cũng vài cục kẹo cho mấy đứa nhỏ.
E nghĩ Bác mua Sách vở,bút,kẹo cho trẻ Em,Người Già,người Nghèo khó thì lên đó Bác mua cho Họ chăn màn,áo ấm là đc rồi(E nghĩ khoản này thì nên mua ở trên đó).

noivoiai

Phượt thủ
Tím viết xúc cảm quá, từ lúc vào diễn đàn này mình đã đọc đi đọc lại nhiều lần bài viết của Tím mà vẫn thây hay, cảm xúc vẫn trào dâng. Không biết tại sao 1 năm rồi Tím không viết nữa nhỉ?

Namb0m

Phượt thủ

Ám ảnh mãi hình ảnh hai em bé lang thang giữa đèo nối từ Vần Chải đến phố Cáo

volty

Phượt thủ
... Ti amo dove sei andato amore mio amore mio amore mio :x ....... Tím ơi, cau này có ý nghĩa gì thế?

Tep

Phượt thủ
Em ước ao và ao ước đến nơi này mà chưa từng được đặt chân đến.
Mong một ngày sẽ có những trải nghiệm thực tế về nơi đây