What's new

Tường thuật buổi lễ Sinh nhật Phuot - Đà Nẵng 2011

Ah,mà mấy bác Hải Phòng nợ e mấy viên pháo sáng đấy nhé. Mà phải công nhận cdv HP quá khích thật....cướp mất của ae miền Nam chiếp Cup " Cai met vàng " :D
Còn a dantocgoc nợ nần với miền Nam càng chồng chất. Có vẻ bị các e gái miền Nam hành hạ buổi trưa chưa sợ hay sao ấy nhỉ.

Trời ngả về trưa, mặt trời gần đứng bóng, các đoàn lục tục kéo đến nhập đại trại, nhưng đoàn PHP vẫn còn chưa đến, các em nhà Vịt đang sắp ngất vì chờ, thì may qua, nghe Pô lão hô lớn : "PHP đến, các em áo dài chuẩn bị đón khách"

attachment.php

Đội Lễ Tân của nhà PĐN. Xinh quớ :L

attachment.php

Trưởng đoàn PHP xuống rồi, đi đường xa nhưng trông vẫn nhuận lắm.

attachment.php

Pô lão "mồm nói, tay dắt, chân bước", còn chúng ta, hãy nhìn tay Pô và tay Thik để nhận thấy sự ... tương phản

attachment.php

Hồng Phi (nghe đồn) mới đi Thái về, nhanh thế đã phi ngay vào đội áo dài chụp ảnh rồi

attachment.php

Hai mem PHP nhanh chân nhất.

Cả nhà nhanh tay nhanh chân thật. Em bây giờ mới thật sự là về đến nhà, vì đến HN 7h05 sáng nay nhưng vừa đến cơ quan mở email đã bị ụp cả mấy chục cái lận, chẳng trộm được tý "vàng ngọc" nào của tư bổn để vào buôn.

Cảm ơn bác Po và anh em PDN đã vất vả với SN Phượt và đón tiếp anh em Phượt 4 phương. Lần này không có nhiều thời gian tám với các bạn PDN vì thấy ai cũng bận rộn ghê quá. Hẹn các bác dịp khác vào ĐN vậy.

Đính chính với bác Po là em chẳng biết tý gì về địa hình, địa lý, địa mạo .... của ĐN nhưng em đến sân bay ĐN thường xuyên đấy nhé, không phải chưa đi bao giờ như bác giới thiệu với chị Mơ đâu ạ.

Đặc biệt cảm ơn bác Hoàng Tùng và các ACE PHP đã đón đưa và welcome nhập hội để em có thể enjoy SN Phượt mà không bị cảm giác lẻ loi, bị bỏ rơi, đem con bỏ chợ. Quê nhà em ko ở HP, nếu không là em cũng xin chuyển hộ khẩu về HP gia nhập PHP như Thutrangv đấy ạ.

Kịch liệt phản đối các bác Phượt Hà Nội, nhiều min-mod, cậy mình lắm xiền, nhiều kinh nghiệm, cứ đi là đi, mạnh thằng nào thằng nấy đi, chẳng có tổ chức gì cả. Em mà không join với PHP thì chẳng biết ăn đâu ngủ đâu ở Tiên Sa. Thế nên sáng nay về HN trên cùng chuyến bay với các bác HN nhưng em chán, ứ thèm chào hỏi nữa (không bao gồm bác Quạt nhé, không bác lại vào ... chỉnh sửa, có được chào hỏi bác Quạt ở Tiên Sa roài).

Á à, hóa ra cô em là Ao tù đây a gặng mãi mà không nhớ đc nick, hì hì Sr nhá, mà cô chuyển hộ kảu về nhà PHP đê, đợt này đợi lãnh đạo PHP về anh báo cáo cho gia nhập những mem nhiệt tình nhưng còn cô đơn. WC on board.

Góp với các bạn vài tấm ảnh về Tiên Sa 2011

Sân khấu trưa ngày 13/8

attachment.php

Bãi biển Tiên Sa - đẹp như vốn dĩ, nên nhiều mem tranh thủ pose hình bất chấp trời nắng như rang:

attachment.php

Chân rung những người nổi tiếng

* Guốc Mộc - Tác giả Phượt ca - Phượt và Mây

attachment.php

* Thành viên cậy lắm xiền nhiều của, nhưng không phải min-mod, gánh hậu quả bị không chào như min-mod đây:

attachment.php

*Bè lũ Min-Mod, trừ ông Quạt ra và CVN thì đi chuyến đêm, nên nhân vật trong bài của Autum là mihtua rồi!!!! -^-

attachment.php

Đề nghị Min-Mod miền bắc vào xin lỗi Mems khẩn cấp, đừng cậy có tiền nhá, dù bọn nó thu được nhiều tiền thật :$$$$

attachment.php

Cái này tặng ông Bad - Mems nhí - nhỏ tuổi nhất tham dự Sn Phượt lên 5:

attachment.php

Anh ấy là ai? Và anh ấy đang làm gì?

Anh ấy là ai thì tớ ko biết, chỉ biết anh đấy đang pha màu để vẽ lên những bàn chân Phượt của Phượt Miền Nam

attachment.php

Đôi chân của Kau - đôi chân của một phượt thủ:

attachment.php

Các mems miền nam, cởi giầy, cởi tất, in dấu chân màu vàng của mình lên những tấm bìa, bên cạnh những tên nick

attachment.php

attachment.php

Chân ông nào thì vào nhận đi nhé!!!

attachment.php

attachment.php

HoangTung _Sontt Ai nốp diu!!!!

attachment.php

Mạn phép PHP đưa clip Bà xã tôi Năm bờ oăn của PHP vào đây nhé:

[video=youtube;V0brmNLqo18]http://www.youtube.com/watch?v=V0brmNLqo18[/video]

@Lủng Lẳng

Trong khi đó thì các papazazi cứ đứng lặng người xem anh HoangTung múa dép :D

attachment.php

Cô Tím đã về rồi đấy ư, há há min mod có mà te tua đợt này, toàn chơi trò bỏ bom nhau thôi, lại còn đùn đẩy nhau nữa chứ =))

Tím ơi bỏ hộ anh cái Sontt ra ko đêm nay lại mất ngủ đới, vớ vỉn là lên HN đánh sập hết nhà min mod cho biết thế nào là PHP bây giờ.
:Dam:Dam:Dam:Dam:Dam

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,359
190,547
Latest member
jowanins
Back