What's new

Tường thuật buổi lễ Sinh nhật Phuot - Đà Nẵng 2011

Mặc dù trời nắng nóng, ba đội lại tiếp tục thi đấu môn chuyền bóng bằng giỏ

attachment.php

Khoai tây cũng chơi hết cỡ nhá

attachment.php

attachment.php

Không biết trò này là gì, chỉ biết hơn chục người chen chúc trong tấm bạt rồi lăn về đích

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Nhìn các bác chơi thích quá! Chúc mừng tuổi lên 5 của phượt! (beer)(beer)(beer)
Năm sau có kế hoạch ở đâu chưa các bác ơi. Làm gần gần SG cho em tham gia với!

Chỉ có gần 30 nhân lực mà chủ nhà đã tổ chức sinh nhật phượt lần thứ 5 hoành tráng như vậy, thật đáng cho mọi người khâm phục và cảm ơn đấy nhé. Chỉ tiếc cho nhiều người vì công việc nên không thể sắp xếp được thời gian để tham gia. Nhưng cũng an ủi được vì đã có hình để mà xem, để mà tiếc nuối ... Cảm ơn chủ nhà, cảm ơn các bạn nhà phượt đã úp hình cho mọi người ngắm.
Rùa85 ơi ! Chú xin lỗi vì không thể ra Đà Nẳng để gặp lại cô bé bụi bặm nhưng rất là dễ mến vì công việc đầu năm học túi bụi quá. Mong rằng quả đất tròn sẽ cho ta có này tái ngộ lại.

Chỉ có gần 30 nhân lực mà chủ nhà đã tổ chức sinh nhật phượt lần thứ 5 hoành tráng như vậy, thật đáng cho mọi người khâm phục và cảm ơn đấy nhé. Chỉ tiếc cho nhiều người vì công việc nên không thể sắp xếp được thời gian để tham gia. Nhưng cũng an ủi được vì đã có hình để mà xem, để mà tiếc nuối ... Cảm ơn chủ nhà, cảm ơn các bạn nhà phượt đã úp hình cho mọi người ngắm.
Rùa85 ơi ! Chú xin lỗi vì không thể ra Đà Nẳng để gặp lại cô bé bụi bặm nhưng rất là dễ mến vì công việc đầu năm học túi bụi quá. Mong rằng quả đất tròn sẽ cho ta có này tái ngộ lại.

Hì, cháu vẫn ăn mặc sạch sẽ mừ. Lâu lắm cháu ko thấy chú xuất hiện, :D. Đúng là thời điểm này chú khó có thể để đi đâu thật. Nếu ko có gì thay đổi, tháng 10 cháu sẽ tham gia chuyến đi rừng Trà Sư vào mùa nước nổi với các phuoter miền Nam. Cháu vẫn khát miền Tây lắm lắm. Hi vọng xin được nghỉ phép dài dài.^^

Topic đang nóng, mà sao up hình chậm thế nhỉ :D

Bác Po nhà ĐNẵng còn đang fai nghỉ ngơi lấy lại sức đã. Các nhà khác chắc cũng đang trên đường về hoặc mới về đến nhà nên chưa kịp up ảnh. Bạn ráng chờ nhé! :)

Cả nhà nhanh tay nhanh chân thật. Em bây giờ mới thật sự là về đến nhà, vì đến HN 7h05 sáng nay nhưng vừa đến cơ quan mở email đã bị ụp cả mấy chục cái lận, chẳng trộm được tý "vàng ngọc" nào của tư bổn để vào buôn.

Cảm ơn bác Po và anh em PDN đã vất vả với SN Phượt và đón tiếp anh em Phượt 4 phương. Lần này không có nhiều thời gian tám với các bạn PDN vì thấy ai cũng bận rộn ghê quá. Hẹn các bác dịp khác vào ĐN vậy.

Đính chính với bác Po là em chẳng biết tý gì về địa hình, địa lý, địa mạo .... của ĐN nhưng em đến sân bay ĐN thường xuyên đấy nhé, không phải chưa đi bao giờ như bác giới thiệu với chị Mơ đâu ạ.

Đặc biệt cảm ơn bác Hoàng Tùng và các ACE PHP đã đón đưa và welcome nhập hội để em có thể enjoy SN Phượt mà không bị cảm giác lẻ loi, bị bỏ rơi, đem con bỏ chợ. Quê nhà em ko ở HP, nếu không là em cũng xin chuyển hộ khẩu về HP gia nhập PHP như Thutrangv đấy ạ.

Kịch liệt phản đối các bác Phượt Hà Nội, nhiều min-mod, cậy mình lắm xiền, nhiều kinh nghiệm, cứ đi là đi, mạnh thằng nào thằng nấy đi, chẳng có tổ chức gì cả. Em mà không join với PHP thì chẳng biết ăn đâu ngủ đâu ở Tiên Sa. Thế nên sáng nay về HN trên cùng chuyến bay với các bác HN nhưng em chán, ứ thèm chào hỏi nữa (không bao gồm bác Quạt nhé, không bác lại vào ... chỉnh sửa, có được chào hỏi bác Quạt ở Tiên Sa roài).

Hâm thêm mấy tấm ảnh cho đêm bớt ... nguội.

attachment.php

Pô lão đang nghía chỉ đạo treo chữ ...

attachment.php

Để treo được chữ, bác chaubaogia phải leo thế này ...

attachment.php

... doanvip phải trèo thế này ...

attachment.php

Rồi bắc ghế nắn chỉnh khá lâu mới ngay hàng thẳng chữ.

attachment.php

Sau đó, còn thuê Taliban leo lên trái núi nhỏ làm cái gì nữa ...

Pác Polyme nhá.

Tối hôm qua có việc gấp cần nhờ vả pác mà em gọi máy của pác cứ ngoài vùng phủ sóng trong vùng phủ chăn :D

Số là nhóm bay về Sài Gòn tối qua khi đến sân bay có 1 bạn nữ còn gửi lại CMND tại Tiên Sa, mà lại là cái giấy duy nhất có hình mang theo ra Đà Nẵng. Báo hại em í ới mà pác lại đang ò í e.

Sau khi off ở Tiên Sa, nhóm Phượt miền Nam còn off chè vỉa hè và ăn trưa với một số bạn nhóm PHP tại Hội An nữa :D
Cuối cùng sao a? tụi e ra trước đc thưởng thức bún thịt nướng Đà Nẵng. Xong định vô sân bay tắm mà ko có đc :)) thảm thiệt chứ

attachment.php

"Taliban" đã leo gần tới đỉnh trái núi, trông như có dây cháy chậm vắt lên núi ...

attachment.php

... quả nhiên đúng, lên đỉnh núi là hắn vớ ngay cuộn dây, quăng xuống chân núi ...

attachment.php

Thêm bác chaubaogia trầm mình trong bụi cây gai để dòng sợi dây nối vào ngọn cây dừa, nơi treo dòng chữ lúc nãy.

attachment.php

Trong khi đó, các thành viên áo dài trong BTC của Pô lão đang tất bật ghi thẻ cho mọi người

attachment.php

Pô lão : Bọn em phải phân từng nhóm, từng khu vực ra thì mới không bị sót
(Nhưng lão í bật đèn xanh cho đội áo dài ... cố tình quên không ghi thẻ cho tôi nhá :)))

attachment.php

Do đến Tiên Sa từ đêm 12/8 nên các em Trại Vịt nghệt mặt ... xem và chờ các nhóm khác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,007
190,343
Latest member
ntechsolar
Back