What's new

Visa Du lịch Canada

nghe mọi người nói thì gọi đi nộp passport là đc approve rồi đó bạn. của bạn sao đc xét siêu tốc vậy :)

Vậy nên mình mới hết hồn xen lẫn hoang mang. Mình chạy lên nộp passport luôn rồi.
Mình đã chuẩn bị tinh thần chờ ít nhất 1,5 tháng cơ :)

Nay mình mới đi nộp passport, 2 tuần mới trả, mà 25 mình đi US rồi, nên phải quay ra in thêm vé máy bay và viết thêm thư xin khẩn... hy vọng là nhận được lại passport trước 25 huhu

Nay mình mới đi nộp passport, 2 tuần mới trả, mà 25 mình đi US rồi, nên phải quay ra in thêm vé máy bay và viết thêm thư xin khẩn... hy vọng là nhận được lại passport trước 25 huhu

Họ báo là 2 tuần vậy thôi chứ thường là 2-3 ngày là trả lại passport rồi đó bạn, 2 người bạn của mình đã từng được cấp visa đều nói vậy.
À, cho mình hỏi khi bạn nhận được thông báo nộp visa là thấy phần status báo kết quả là "Approved" luôn hả bạn? Mình thì được báo nộp passport mà status vẫn để là đang process. Không biết sao luôn.

Họ báo là 2 tuần vậy thôi chứ thường là 2-3 ngày là trả lại passport rồi đó bạn, 2 người bạn của mình đã từng được cấp visa đều nói vậy.
À, cho mình hỏi khi bạn nhận được thông báo nộp visa là thấy phần status báo kết quả là "Approved" luôn hả bạn? Mình thì được báo nộp passport mà status vẫn để là đang process. Không biết sao luôn.

Nếu vậy thì đỡ quá :D, mình check trong application phần Final Decision ghi là Approve.

Mình nộp hồ sơ HCM 16/3, 19/3 mình lấy bio. Hôm nay là gần 1 tháng mình nhận được email yêu cầu nộp passport nhưng không nói kết quả. Mình đã từng đi ĐNA, Nhật, Hàn, TQ và châu Âu, có visa Mỹ nhưng chưa đi, đã từng rớt visa Canada một lần. Mai vác passport đi nộp thôi, run quá :-s

Bạn xin canada có thư mời kg hay tự tũ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back