What's new

Visa Du lịch Canada

Visa của nhà mình chỉ được cấp đến ngày 21/4/2019 (trước 1 ngày pp con mình hết hạn), mặc dù pp thành viên khác tận 2021 mới hết hạn. Xin cả nhà nên chắc bị tình trạng đó hay sao nhỉ.

Visa của nhà mình chỉ được cấp đến ngày 21/4/2019 (trước 1 ngày pp con mình hết hạn), mặc dù pp thành viên khác tận 2021 mới hết hạn. Xin cả nhà nên chắc bị tình trạng đó hay sao nhỉ.

Mình xin 1 mình, cấp visa hết hạn luôn. Mà passport mình tháng 7 2021 hết hạn rội

Mình đươc cấp visa hết hạn pp 2027

ôi, bạn được cấp visa lâu thế thì tha hồ đi tới lui Can.
Trường hợp visa hết hạn thì phải xin lại từ đầu chứ không có gia hạn như của Mỹ phải không ạ?
Có ai đã từng hết hạn và xin lại visa Can cho em chút kinh nghiệm với.
Cảm ơn rất nhiều

Mình submit ngày 19/1, 22/1 lấy bio, vừa nhận được thông báo nộp pasport ngày hqua 5/3 nhưng do cuối tuần này đi Nhật nên sang tuần mới lên nộp được. Hồi hộp ghê ko biết visa được bao lâu.

Cám ơn cả nhà đã giúp đỡ thông tin <3

Mình submit ngày 19/1, 22/1 lấy bio, vừa nhận được thông báo nộp pasport ngày hqua 5/3 nhưng do cuối tuần này đi Nhật nên sang tuần mới lên nộp được. Hồi hộp ghê ko biết visa được bao lâu.

Oh nhanh nhỉ, chúc mừng bạn....nhận xong báo cáo có hết PP ko nhé :)

Thường là hết thời hạn của passport.
À, ngoài ra mình có thể vào trang CIC để xem, có cột valid, cũng là ngày cuối cùng visa Can còn hiệu lực

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back