[Đã đi] VQG Núi Chúa - Có một Châu Phi tại Việt Nam 31/3-1/4/2012

tampt

Phượt thủ
Anh Linh, em đã giải quyết xong, em sẽ đi tàu, chuyến tối đến ga Tháp Chàm lúc 21h 30/03, anh sắp xếp giúp em ha :)

sofolo

Phượt thủ
Anh Linh, em đã giải quyết xong, em sẽ đi tàu, chuyến tối đến ga Tháp Chàm lúc 21h 30/03, anh sắp xếp giúp em ha :)
chị tâm úi, hú hú, chị e mình hụt zụ malay nhưng chung zụ nì rùi :L :L

chị ơi, đã chốt đoàn rồi hả chị? :(
mình cũng tính gọi Linh Phan là chị cho đến khi nhận đc phonecall của bạn ý :)) :))

phongdu

Phượt thủ
Em đăng kí danh sách 2 người nhưng cho rút lại 1 người còn chỉ mỗi mình em nhé chủ thớt.Nhân tiện cho e hỏi em ở Phan Rang thì lệ phí đóng bao nhiu ạ?
Võng dù tự túc.

TócMây

Phượt thủ
Bác LinhPhan là con trai đóa pạn =)) Gọi Chị một hùi bị uýnh à :)).

Tềnh hềnh là Mây có việc gia đình đột xuất nên không tham gia được. Nhường slot lại cho bạn aboutquangus nhé Chủ thớt ơi. Ngồi ngó rồi chờ dịp sau đi dzị :((

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Linh ơi, có phải photo CMND ko? Anh vẫn đăng ký 2 người nhé, anh sẽ đến trễ 1 chút vì cty ở hơi xa trung tâm TP.
Dạ không anh ơi, chi cần tên, ngày tháng năm sinh và số CMND là Ok con gà đen

Anh đã sắp xếp xong cho em rồi nhà, việc còn lại là tùy vào khả năng của em đó :D
không dưới 1 người làm bác sĩ giải phẩu giới tính cho mình rồi dù mình chưa có nhu cầu :D

mình cũng tính gọi Linh Phan là chị cho đến khi nhận đc phonecall của bạn ý :)) :))
May quá không thì xuất hiện bác sĩ thứ 3 rồi. hahaha

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Em đăng kí danh sách 2 người nhưng cho rút lại 1 người còn chỉ mỗi mình em nhé chủ thớt.Nhân tiện cho e hỏi em ở Phan Rang thì lệ phí đóng bao nhiu ạ?
Võng dù tự túc.
Ok, vấn đề chi phí thì sau buổi Off mình sẽ thông tin cho bạn luôn.

Bác LinhPhan là con trai đóa pạn =)) Gọi Chị một hùi bị uýnh à :)).

Tềnh hềnh là Mây có việc gia đình đột xuất nên không tham gia được. Nhường slot lại cho bạn aboutquangus nhé Chủ thớt ơi. Ngồi ngó rồi chờ dịp sau đi dzị :((
Nhường lại thì phải xem lại vì có người đăng ký trước aboutquangus rôi, sau buổi off chốt đoàn mình sẽ không tin luôn, nếu được Tóc Mây gọi bạn ý ra off luôn hen.

TócMây

Phượt thủ
Ok, vấn đề chi phí thì sau buổi Off mình sẽ thông tin cho bạn luôn.

Nhường lại thì phải xem lại vì có người đăng ký trước aboutquangus rôi, sau buổi off chốt đoàn mình sẽ không tin luôn, nếu được Tóc Mây gọi bạn ý ra off luôn hen.
Không đi có cho ra ốp hok Mr.Thớt Chủ ^^.

aboutquangus

Phượt thủ
Sr bác ợ, em cũng ko có chuyên môn giải phẫu đâu ^^. Nếu còn suất nào thì cho em bon chen với ạ. Thax ANH :)