What's new

Xin lập Sub_Box Gà đi bụi VN

Bạn chọn 2 người nào để đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

• Gà trưởng

Votes: 15 46.9%
  • Gà Chọi

Votes: 13 40.6%
  • Gà F1

Votes: 18 56.3%
  • Gà Doping

Votes: 2 6.3%
  • Gà Út

Votes: 8 25.0%
  • Lamer

Votes: 4 12.5%
  • Công Chúa

Votes: 1 3.1%
  • Nhànntt

Votes: 2 6.3%
  • Người khác (vui lòng post bài ghi rõ nick)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    32
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

wit_eyes

Gà Trưởng
Kính gửi BĐH diễn đàn phuot.com

Nhờ diễn đàn, duyên nhà gà đã được hội tụ, chuồng gà nhà em đã may mắn gặp được nhau. Qua 1 thời gian phát triển, hiện tại quân số Gà đã lên đến 27 thành viên, đã được đồng hành cùng nhau chinh phục Phanxipang, cung đường Đông Bắc,Cô tô đảo và nhiều những chuyến đi và hoạt động tập thể khác nữa quanh Hà Nội
Hôm nay, thứ nhất em xin thay mặt chuồng gà gửi lời cảm ơn đến BĐH đã tạo ra và hàng ngày "vác tù và hàng tổng" điều hành sân chơi chung rất bổ ích này. thứ 2 em xin thay mặt chuồng để đạt nguyện vọng lên các mod cho nhóm gà được thành lập Sub_box riêng để chúng em thuận tiên hơn trong việc quản lý và phát triển các hoạt động của nhóm, cũng để diễn đàn phần nào được cơ cấu tốt hơn, các mod cũng dễ quản lý hơn. Vậy kính mong các bác trong BĐH xem xét và duyệt cho sub_box Gà đi bụi VN được thành lập.
Em cũng xin được giữ lại topic "gà đi bụi và những kế hoạch chinh phục chữ S" với link redirect sang box mới nhằm mục đích các bạn mới vào sẽ dễ dàng tìm đến chuồng gà hơn ( xin cảm ơn mod CVN)
Chúng em xin chân thành cảm ơn BĐH phuot.com

@Các gà : tất cả mọi người vào topic này điểm danh để mod lấy căn cứ duyệt lập sub_box nhé !

Ô la la !!!
Xu_iu đến từ Chuồng Gà xin điểm danh phát đầu tiên

Số 1 : Gà Xu :)

Chào nhà Gà ^^,
Mới chào nhà Dê, giờ vào nhà Gà
Các bác ngoài Bắc 1 nhà đặc trưng nhỉ. Xin mời giao lưu với nhà PKM - Phượt Không Mệt Mỏi - Phượt Sài Gòn tụi mình, các bác nào có dịp công việc, chơi hay công tác, du lịch.. gì gì đó, có té vào trong Nam, nhà PKM tụi mình sẵn sàng tiếp đón và làm 1 tour tiếp các bác ^^

Phương châm [slogan] nhà PKM là: Đi Khắp Nơi - Chơi Khắp Chốn
Chỉ tiêu: Mỗi tuần một chuyến đi

Chào các bác hén, chúc các bác phượt zui zẻ..

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back