What's new

[Chia sẻ] Bicycle Road Experience - Chia sẻ kinh nghiệm với những người thích mua xe để Độp

Re: Bicycle Road Experience - Chia sẻ kinh nghiệm với những người thích mua xe để Độp

Em thì cứ nghĩ đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai cơ, sách balo và đi không cần biết ngày mai nó ra sao. E tưởng phượt nó thế cơ. Hihi. Chết rồi, em bị nhầm.
Chú cứ nghĩ ai cũng giống Bác Hồ Chí Minh nhà mình ngay xưa ah, hihi nói chung là là là ...... phải có tý điều kiện, còn kiện gì các Mem bị sắp xếp.

Re: Bicycle Road Experience - Chia sẻ kinh nghiệm với những người thích mua xe để Độp

Nhà bác ở Nguyễn Hoàng Tôn hả hôm nào giao lưu nhé.

Chào anh scooby,
Anh cập nhật lại link hình đi không coi được.
Anh em mình coi nhưng cùng chí hướng vì cũng có ý định đi xuyên việt nhưng chưa biết bao giờ mới thực hiện được.

Mod Vinh Pham ơi làm sao để được phong tước "Độp thủ" thế

Ôi chuyện nhỏ ấy mà đấy là cái ngoại hiệu thôi bác.
https://www.phuot.vn/threads/651-Đăng-ký-Ngoại-hiệu-(cho-thành-viên-có-50-bài-viết-trở-lên)
Bác vào link trên và làm theo hướng dẫn để mấy bác có thẩm quyền set cho là được mà.
Nếu là thành viên của BĐH diễn đàn thì được quyền đổi ngoại hiệu.
Thanks Mod Vinh Pham nhé, giờ pải nghĩ xem dùng các ngoại hiệu gì cho hạp.

Tối nay vừa làm một tour lên phố cổ và vòng về (đạp quanh hồ tây - nhưng đông quá), chắc sáng mai dậy không nổi, hihi.
số đt của mình là 0948107165. Cuối tuần giao lưu nhé.

Sốc lại tinh thần sau 1 ngày không làm được gì, lượn lờ cafe rồi chạy qua Trần anh làm con máy ảnh du lịch cùi đi chụp linh tinh thay cho con iPhone 3gs cùi. Thế là về nhà vác xe ra bờ hồ độp nhưng thấy đông quá, mình quyết định độp theo hướng khác. Làm chuyến Mini Phượt cuối tuần.

Xuất phát thẳng lên đường đê An Dương Vương tiến thắng Làng Chèm rồi thẳng Đan Phượng, rồi quặt sang thị Trấn Phùng, vòng về Mai Dịch và về nhà ở đầu hồ Tây, tổng thiệt hại hết 49.35km

Kết luận: Sướng hơn độp bờ hồ tây mặc dù quãng đường như thường lệ có ngắn hơn chút đỉnh (mỗi lần làn 4 vòng = 60km). Sau đây là một trong những điểm sướng:
- Thiên nhiên thơ mộng
- Đường thoáng gần như không phải dùng đến phanh (ở hồ tây thì ôi thôi phanh nào là phanh, mấy lần tý mình ủi vào người ta, chán)
- Không khí thoáng và trong lành
- Được trẻ con say Hello (tưởng mình là Tây
(Bác nào muốn độp thì coi bản đồ của em nhứ, kẻo bị lạc.
Sau đây là vài tấm hình của con máy ảnh mới tậu để các kụ ngự.

Doping nước mía gần trường Công Nghiệp

Bắt đầu khoái bác này rồi nha. Xe cộ không quan trọng, cứ độp độp độp cái đã rồi tính gì thì tính :) hi hi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back