What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Công bằng mà nói đội Anh xứng đáng thắng trận này, đá nhanh , và nhiều cơ hội nhưng thôi hòa cũng không phải xấu. Vạn sự khởi đầu nan nhà vô địch thường thế.

Báo chí viết quá nhiều về đội Úc. Cho đầy trang hay sao ấy. Những chú chuột túi giống gà gô quá. Ko thể tưởng tượng Manschafft lại chơi hay đến thế.

Các bạn Úc thì hơi qua có kém hơn mong đợi thật!

Dưng đây là lần đầu tiên em xem các bạn Đức đá mà không thấy ức chế. :D
Mọi khi các bạn đá cứng nhắc bỏ xừ, lại còn không đẹp zai nữa nên chả thích. Hqua xem thấy khác hẳn ! :)
Bảng D nhẹ thế, chắc 2 trận tới tỉ số cũng đậm !

Chỉ tiếc là WC năm nay các bạn châu Phi có vẻ hơi tính toán vụ điểm rả hay sao ấy nên đá giữ miếng quá.
Chả còn đâu cái lửa nhiệt tình, pha chút hoang dã dư mọi khi ! :(
Hi vọng chiều nay các bạn Camaroon sẽ khác !

Châu Á chỉ ủng hộ các bạn Kim Nhân Sâm thôi !

À mà em cứ thắc mắc : sao bạn Maradona không gọi Zanettiiiiiiiii :(
Nhớ bạn Pablo Aimar quá !! :((

Các bạn Úc thì hơi qua có kém hơn mong đợi thật!

Dưng đây là lần đầu tiên em xem các bạn Đức đá mà không thấy ức chế. :D
Mọi khi các bạn đá cứng nhắc bỏ xừ, lại còn không đẹp zai nữa nên chả thích. Hqua xem thấy khác hẳn ! :)
Bảng D nhẹ thế, chắc 2 trận tới tỉ số cũng đậm !

Chỉ tiếc là WC năm nay các bạn châu Phi có vẻ hơi tính toán vụ điểm rả hay sao ấy nên đá giữ miếng quá.
Chả còn đâu cái lửa nhiệt tình, pha chút hoang dã dư mọi khi ! :(
Hi vọng chiều nay các bạn Camaroon sẽ khác !

Châu Á chỉ ủng hộ các bạn Kim Nhân Sâm thôi !

À mà em cứ thắc mắc : sao bạn Maradona không gọi Zanettiiiiiiiii :(
Nhớ bạn Pablo Aimar quá !! :((

bạn 2su ơi, Pablo aimar ko còn đá đỉnh cao lâu roài. Tiếc Zanneti thật vì đá vẫn quá tốt nhất là khi nhìn Gutierez đá. các bạn Phi châu thì đi đá nước ngoài + các thầy châu Âu nên ko tính toán mới lạ

Vâng, thế em mới bảo là "nhớ" mà !! :D

Bạn này cứ như thiên thần í nhờ ! Nhất là không "ranh" như nhiều bạn Argentina khác ! :L

Đội Anh chũng chỉ vậy thôi. USA sẽ vào vòng 2. Ngay cả người Anh mà chẳng làm được gì thì không đội nào cản bước nổi đội bóng của chúng tôi cả. Tính đồng đều và sự đoàn kết sẽ là sức mạnh của đội Mỹ. Hãy chờ đợi và sẽ thấy.

Đội Anh chũng chỉ vậy thôi. USA sẽ vào vòng 2. Ngay cả người Anh mà chẳng làm được gì thì không đội nào cản bước nổi đội bóng của chúng tôi cả. Tính đồng đều và sự đoàn kết sẽ là sức mạnh của đội Mỹ. Hãy chờ đợi và sẽ thấy.

Mai mốt Việt Nam tham dự WC, bạn taydoc ủng hộ Việt Nam nhe!:D

Ngay cả người Anh mà chẳng làm được gì thì không đội nào cản bước nổi đội bóng của chúng tôi cả. Tính đồng đều và sự đoàn kết sẽ là sức mạnh của đội Mỹ. Hãy chờ đợi và sẽ thấy.

Chưa cần biết 2 trận tới đội tuyển Mỹ đá đấm thế nào. Chứ em là em thích cái tinh thần dân tộc Mỹ của bạn taydoc !
Cứ gọi là ngùn ngụt nhờ !! :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,565
190,127
Latest member
roihoivaytay12
Back