What's new

Mời tham dự "Chương trình Triển lãm ảnh ở Đồng Văn, Hà Giang"

Re: Mời các bạn tham dự "Chương trình Triển lãm ảnh ở Đồng Văn, Hà Giang"

Các bạn CVN và Tím cho hỏi ảnh phải gửi nguyên gốc hay được chỉnh sửa, mình có vài cái ảnh nhưng cái nào cũng cần chỉnh vài chi tiết lặt vặt nên nếu chỉ lấy ảnh gốc thì thôi khỏi đưa lên cho mất công và tốn chỗ diễn đàn.
Và ảnh đã đưa lên fb rồi có được không?

@ Mac: Ảnh file gốc tất nhiên là ảnh đã qua chỉnh sửa, có ký tên tác giả, có thể bo khung hoặc không. Ảnh gốc sẽ gửi vào hộp thư nhận ảnh chung của BTC, địa chỉ là : [email protected]
Ảnh đã đăng ở đâu không quan trọng, miễn là bức ảnh đó thuộc quyền sử dụng của bạn và bạn đồng ý tặng cho triển lãm

Việc bạn chia sẻ ảnh trên topic có 2 tác dụng:

- Chia sẻ với các thành viên về bức ảnh của bạn, không hề mất công và tốn chỗ cho 4R đâu bạn ạ.

- Giúp BTC định hướng được bức ảnh nào phù hợp với tiêu chí triển lãm để chọn lọc, nếu bạn chỉ gửi file gốc vào hộp thư thì BTC cũng sẽ check xem có phù hợp không để quyết định tổ chức in ảnh hay không và thông báo lại với tác giả.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của bạn với chương trình.
Chúng tôi mong muốn có một triển lãm đa dạng, mong các bạn chia sẻ và ủng hộ.

Các bạn ơi, cả ảnh phong cảnh nữa, không chỉ là ảnh chân dung đâu. BTC sẽ chọn lọc in loạt ảnh đề mô đầu tiên qua các bức ảnh mà các tác giả đã gửi và chia sẻ với triển lãm. Cảm ơn mọi người.

Các bạn CVN và Tím cho hỏi ảnh phải gửi nguyên gốc hay được chỉnh sửa, mình có vài cái ảnh nhưng cái nào cũng cần chỉnh vài chi tiết lặt vặt nên nếu chỉ lấy ảnh gốc thì thôi khỏi đưa lên cho mất công và tốn chỗ diễn đàn.
Và ảnh đã đưa lên fb rồi có được không?

Mình nghĩ gửi ảnh chất lượng cao để in ra đc nét chứ ko phải là ảnh gốc. Bạn có thể chỉnh sửa theo ý mình, chèn chữ ký rồi gửi mà.
Còn việc ảnh bạn đã đăng ở đâu thì chả liên quan j cả.
Đây có phải cuộc thi ảnh đâu nhỉ :)

mình xin một chân tình nguyện cho chương trình nhé. Số đt liên lạc: Đàm Thủy 0904.061.044

haha hay wa vậy em toàn sống ở đồng bằng ít khi nào được lên vùng cao chơi :( nhiều khi cũng bùng nhưng thấy hình ảnh mọi người úp lên chắc lần nào đó phải kéo lũ bạn lên núi phượt 1 lnầ cho bik cảnh đẹp núi rừng wa :)) những hoạt đồng này em thah61 phượt tôt3 chức dài dài để tạo sự thu hút đến từ menber haha em đăng kí làm tnv được ko vậy

Ôi Ôi, chị Tím, anh CVN ới ời, cho em đăng ký 1 chân lon ton, pha trà, rót nước, kê ghế, treo tranh, ghi tên, trả ảnh.... túm lại là lon ton sai vặt nhé.
PS: để ghi danh đăng ký thôi mà em vào ra từ hôm qua tới giờ mới post đc lên đây, mừng húm. hehe

Chào các bác trong BTC cuộc triển lãm!

Tôi là thành viên của Hội Gà, tôi sống và làm việc tại TP Hà Giang, tôi không có ảnh tham gia triển lãm lần này, vì vậy tôi đăng ký làm tình nguyên viên, rất mong các bác giúp đỡ.

Tên đầy đủ: Nguyễn Trọng Nam Hùng
Yahoo ID: namhgi
Email: [email protected]
Fone: 0947560666

Chưa một lần đến Đồng Văn, nhưng đọc bài chị Tím và của mọi người, bồng dưng trong lòng dâng lên một niềm "thương nhớ Đồng Văn" đến lạ... Mong một lần được đặt chân lên đây để làm ly rượu ngô và cảm nhận hương vị say nồng....
Xin chúc mọi người có một cuộc triễn lãm thành công!

Hoạt đọng hay, ý nghĩa và thú vị của bác chủ top:)
Chúc đoàn đi vui vả, may mắn và thành công

Re: Mời tham dự "Chương trình Triển lãm ảnh ở Đồng Văn, Hà Giang"

Xin được gửi tiếp đến Đồng Văn tấm lòng người miền Nam

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back