Cung NGOÀI NƯỚC

Chú ý: KHÔNG POST THÔNG TIN CÁ NHÂN LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ TRÁNH BỊ LÀM PHIỀN!

Vinh - Vientiane: xem chung kết Seagame 2009

Em và một số anh em Hà Nội định làm 1 quả đi xe máy qua Lào xem Seagames (hy vọng Việt Nam lọt vào chung kết môn bóng đá)

Lịch trình như sau:

Sài Gòn, Hà Nội - Vinh: Tối Thứ 6 ngày 11/12/2009...

Last edited by a moderator:

Tìm bạn cùng đi Úc

Mình muốn đi Aus vào tháng 8, 9 gì đấy. Cũng có một số bạn bè bên đấy, nhưng đi từ đây thì chưa có ai.
Chưa có kế hoạch gì cụ thể, nhưng giờ đang tinh thần là saving cho chuyến đi.
Bạn nào cùng dự...

Myanma T7 hoặc T8/09 - Tìm bạn đồng hành từ Post 25

Không bít b h đi sang đó có an toàn ko. Ai có hứng đi thì lập hội. (beer)

Road Trip 07/2009 - Canada & USA

Cuối tháng này tớ có cái Road Trip sau, bạn nào thấy hứng thú thì tham gia cùng cho vui.

Ngày 30/06 lái xe từ Toronto - Rhode Island, Boston
chơi ở Rhode Island, Boston 1- 2 ngày tùy hứng, chán...

Myanmar - 1/9 rủ dê rủ dê

Lịch trình bắt đầu từ HN và HCMC

+ HN có Zim hô hô hô
+ HCMC có LinhEvil, Body và Chicky

31/8 họp đoàn ở BKK

1/9 lên đường sang Miến.

8/9 connecting flight về SG và HN

Budget dự kiến là 400$...

Indonesia dịp 2/9 , thăm DSTG Borobudur, ngắm núi lửa Bromo, tắm biển Bali, ai đi nào

Indonesia dịp 2/9 , thăm DSTG Borobudur, ngắm núi lửa Bromo, tắm biển Bali, ai đi nào

Bọn A A nó thâm hiểm lắm cứ thỉnh thoảng lại lại tung ra một đợt giảm giá làm mình cứ phải đi chơi
Bọn...

Ai đi Hoàng Sơn????

Có em đây. Em cũng muốn được đến Hoàng Sơn một lần :'(
Vụ này tớ cũng đã có lịch trình cụ thể rồi chỉ đợi thời điểm thuận lợi là lên đường thôi
Bạn nào muốn...

rủ rê Roma

chào các ban,
Mình sẽ đến ROMA (italia) ngày 23-27/7/2009 muon hỏi xem có bạn nào đi cùng dịp này thi cùng thuê khách sạn và đi chơi cùng
ciao

đi cam đi cam nào 14/05 -17/05

xin mời tất cả bà con tham gia ném đá và đăng ký đi. mình dự định đi trong bốn ngày tử 14 đến 17 /5. mong cac bạn đong góp tư vấn nhé

Rủ rê đi Myanmar dịp 02/09/2009

Chào các bác,

Sau khi đọc xong các bài của các bạn đi Myanmar về, mình mong muốn được đi Myanmar nên tạo topic này rủ rê các bác đi cùng.

1. Myanmar trong tôi là bóng mặt trời...

Last edited:

Tuyển xế và ôm phượt Snoul, Kratie, Stung Treng

Mình định phượt Tuyến Lộc Ninh - Kratie ( Cam) - Don Det ( Lào) từ 29-4 đến 3-5 bằng xe gắn máy. Mình đã đi tiền trạm hỏi thử rồi: tại cửa khẩu Hoa Lư hải quan cho phép đem xe gắn máy đi.

Bạn nào...

Ăng co - Phnôm Pênh + Miền tây sông nước 30/4 này

Chào cả nhà, vốn có kế hoạch một lần được tận mắt ngắm nhìn, được tận tay sờ mó và được trực tiếp con tim mình cảm nhận cái huyền bí mê đắm của Ăng co. Và hơn cả 1 lần mong muốn hòa mình vào những...

Last edited:

Tìm bạn đồng hành đi Brazil & Argentina

Chào các bác,
Em có dự định đi Brazil (Rio & Salvador) & Argentina (Buenos Aires) vào đầu tháng 7, tùy theo thời gian có thể nghỉ, nếu không được nghỉ dài thì có thể chỉ đi 1 trong 2 nước. Em muốn...

>>>Madrid 23-27 tháng 5<<<

sắp tới vào khoảng ngày 23-27 tháng 5, mình dự định sẽ đi Madrid, TBN. không biết có bạn nào muốn tham gia không nhỉ? ^^

hiện tại mình đang ở Gent, Bỉ. nên nếu có ai cũng đang dự định đi madrid...

Tìm bạn đi Châu Âu: Hà Lan, Pháp, Ý ngày 1/5 đến 15/5

Vào ngày 1/5 đến 15/5 em có trip đi Châu Âu, đi các nước: Đức, Hà Lan, Pháp, Ý, có bác nào có lịch đi cùng thời gian trên ko ạ?

Lê la đất Lào - Thịt bằm, sườn nướng, rượu lá - Tắm đường - cụ nào máu không

Lê la đất Lào - Thịt bằm, sườn nướng, rượu lá - Tắm đường - cụ nào máu không

Chả có cung với tuyến gì cả, cung với tuyến năm nào chả chạy, mãi cũng chán rồi, em chỉ định đi đến đâu hay đến...

Tìm bạn đồng hành đi Lào (12 - 16/4/2009)

Tối CN mình đến CK Cầu Treo bằng xe bus, Sáng thứ 2 làm thủ tục xuất cảnh qua Lào, đi một mình,
Bạn nào cùng quan tam về vụ đi Tết lào thì gộp thành nhóm nhé

ĐT 0988822284

Tuyển xế và ôm đi Lào dịp Tết Lào (10- 18/04/2009)

Tết Nam Lào, thả thuyền dọc Mekong sang Cam ăn ngày tết cuối cùng (10/4-20/4)

Tết Nam Lào, thả thuyền dọc Mekong sang Cam ăn ngày tết cuối cùng (10/4-20/4)

Bắc Lào- Trung Lào cách đây 1 năm ấn tượng khó phai, nhưng hãy thử khám phá nét hoang sơ của Nam Lào. Trốn...

Andorra 9-13 Apr 2009

Bác nào đợt Easter này ghé qua Andorra chơi ko? Nhà iêm vừa xem lịch trình, đi bus từ Barcelona International Airport tới Andorra (return k. 54 Euro); ở k. 20-30 E / đêm / nhân (phòng đôi, 3 -...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
41,509
181,119
Latest member
vanhung123